Touch the dead

Cửa hàng game Nintendo nShop

No1luv

Nấm nhỏ
Cũng đc biết đến với cái tên Dead n furious , mới chơi qua thì đây là một game tương đối chán nhưng nếu bạn chơi khoảng 30' để nắm đc mạch game thì bạn lại thấy nó hay ko kém game nổi tiếng"house of dead" .
Mình đang chơi đến chapter 1-3 mà ko tài nào giết đc con trùm chater này , ai biết chỉ giúp nhé :D

Cầm cây shotgun ,cứ thấy nó lại gần giơ tay lên định phang mình thì bắn vào 2 vai của nó , nó sẽ té xuống , tiếp tục phang tiếp , làm thế đến tầm chục lần là nó die thôi .

cám ơn anh No và 3000 nhìu lém ...chơi đc rùi...cái này chơi lâu nó máu thiệt....lòng tan nát khi đưa cho con nghệ nó chọt muốn tét màn hình ....hic hic:b-d[1]:

troy28790

Banned
game hay wá tui khoái nhất là mấy con ma béo phì

ê mà cái này reload đạn lâu wá phải đợi nó tháo đạn rùi lắp vô mất đến tận......3 giây lận

Kawaii

Super Princess Peach
Ko tới 3 giây đâu bạn , nạp đạn chưa tới 1 giay , tuy nhiên chậm 1 nhịp nhưng vẫn bắn được.
Điều trở ngại là mình có canh đúng thời cơ mà nạp và bắn thôi , những tên boss cũng rất lỳ.
Kawaii >,<

Em nhớ ngày trước có cái game trên PC như thế này nhg là 2 người cảnh sát ---- trò này chán quá nếu ko nói là quá chán --- Ai lại chơi thể loại bắn thế này nhàm lắm cả màn hình cảm ứng nhìu lúc chọc vô nó còn ko đc :((

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
àh được rồi :biggrin[1]: , mấy cái realtime save này mình cũng chưa sử dụng được lần nào :mad[1]:
cái này chơi còn khó hơn house of the dead,tụi này bắn lâu chết quá: bắn vào đầu thì 2-3 phát mới chết, vào mình thì 4-5 phát mới chết,mấy con ném đầu thì gần 6 phát mới chịu chết :em13:
Nạp đạn ko kịp cứ bị tụi nó lại quào với chọi mãi :em20: :
Kết quả đi tới cảnh 1-2 là tôi game over :cray[1]:

ptanhkhoa

V.I.P Member
Hôm trước rủ đi uống nước với Mrlonely mới biết được trò này, chơi cùng vui thiệt, nhưng hơi khó ^^. Tưởng trên DS thì chọt chọt dễ hên là dùng chuột trên PC chứ nhưng .... :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN