Toàn Quốc TQ - Dọn nhà lôi ra đc vài thứ (up hình)

Cửa hàng game Nintendo nShop

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
Tình hình là hôm qua lại chăm chỉ dọn phòng và lại đào đc 1 số thứ từ cái gầm giường vô cùng tuyệt vời của mình :)) Cụ thể các thứ sau :D

1. Loa Blackhorn Rainbow cho PSP 3k :) Hàng xách tay từ bên kia biên giới về, nghe nhạc tạm đc, mình toàn dùng để làm đế xem phim + dock sạc cho 3k :D Nhưng em này mắc 1 lỗi là trong 4 loa thì 2 loa bên trái chập chờn, để đúng vị trí thì 2 em nó mới kêu không thì tắc tị, có khả năng là do lòng dây :) Anh em nào cần mua về để lấy loa mod, xem phim, dock sạc thì em để giá 150k hen :)
2. Tai nghe CX 300 :D Hàng zin tray mua ở www.baodaipad.com :D Cách phân biệt hàng Fake hàng Zin thì xem ở đây hen :) Lưu ý: Hàng zin ở Jack cắm cũng có ba ria hen :D Giá ra đi rùi :)

BoyTomMy

Hảo Mỳ Tôm
3. 1 GBM màu hồng, máy đi kèm băng Pokemon FireRed tàu,sạc !!!! Phá giá lun 500k :D
4. PSP 3k6 Fullbox hình thức xấu, nhưng mà xài ngon lành cành đào :) Máy + Pin zin + Thẻ Mark II 8gb + hộp sách = 2m6 !!!

5. BB 8800 Xcing đã thay màn :) Khá thích hợp cho những ai tập chơi bb :) Máy + pin + thẻ 2gb + sạc củ = 1m :)
Nguyễn Trung Kiên - 0947 290196
126 Mai Dịch Cầu Giấy HN
Nhận ship toàn quốc bên mua chịu phí ship :)

Cái nè là Bonus :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN