Toàn Quốc Trao đổi băng game có giá bằng với băng này !

Cửa hàng game Nintendo nShop

thằng điên này thích đặt ve chai lên bàn thờ =))
Tao đ*o chửi mày thì thôi nhé thằng dog,mày thuộc dạng trung lập mà tao thấy mày đ*o khác gì thằng nghoaiduc>:/.Mẹ nó,nhịn hết nổi rồi ,mấy thằng phá đám như mày phá topic của tao nhưng tao vẫn cố gắng ăn nói lịch sự nhất có thể nhưng càng ngày tao thấy mày quá mất dạy:|.Có ăn có học mà mất dạy vậy đấy ![-(

banh_he90

Nấm bình thường
Hẹn mai gặp ở sô 100 Đien Bien Phu. Th nào ko ra là con chó nha
Mang sẳn 2 triệu đi. Có 4 cuốn
@Mario chuẩn bị chầu nhậu ở nhà tui đi.
Ý, số 100 Điện Biên Phủ giống căn biệt thự anh Lâm Maccar mới thầu xong quá vậy, gần quán cafe kem Long Thuỷ.

Sửa lần cuối:

keen9000

Nấm nhỏ
Cái câu tem rách ko làm giảm giá trị chỉ là của 1 thằng member ở 1 cái forum nào đấy phán thôi , có thể nó là tổng thống có thể là ceo nintendo và cũng có thể nó chỉ là thằng ất ơ nào đấy , đồ sưu tầm hàng nào cũng vậy ,đẹp đều ngon hơn xấu càng cổ càng đẹp càng có ý nghĩa thì giá trị càng cao ko có chuyện 1 cuốn nát = 1 cuốn like new dù cả 2 đeu có giá trị của nó
Btw , mình cho rằng orge battle có giá hơn bad fur day đấy , còn giá b bán mình ko bàn

Cái câu tem rách ko làm giảm giá trị chỉ là của 1 thằng member ở 1 cái forum nào đấy phán thôi , có thể nó là tổng thống có thể là ceo nintendo và cũng có thể nó chỉ là thằng ất ơ nào đấy , đồ sưu tầm hàng nào cũng vậy ,đẹp đều ngon hơn xấu càng cổ càng đẹp càng có ý nghĩa thì giá trị càng cao ko có chuyện 1 cuốn nát = 1 cuốn like new dù cả 2 đeu có giá trị của nó
Btw , mình cho rằng orge battle có giá hơn bad fur day đấy , còn giá b bán mình ko bàn
Bạn ơi ,Conker mắc hơn Orge battle 64 gấp 2 dãy bạn .Bạn thuộc dạng trung lập ,không bênh mình nhưng cũng không phá topic mình .Xin cám ơn bạn !:)

Giá bác duy37 thật sự là ko hợp lý, tuy nhiên cách nói dìm hàng của các bác trên mình thật sự ko đồng tình, bác nghoaiduc gui vào mail mình 4 cái game, cho mình biết giờ ngày mai, tình trạng hàng có xài đc hay ko, mình ko bán hàng hư cho khách hàng bên US.

Mario

Thành viên lâu năm
@Mario chuẩn bị chầu nhậu ở nhà tui đi.
Ý, số 100 Điện Biên Phủ giống căn biệt thự anh Lâm Maccar mới thầu xong quá vậy, gần quán cafe kem Long Thuỷ.
Uh đúng rồi chắc quán sinh tố gần đó. Ko biết đôi bên mai nóng nảy rồi kéo thêm ng gây chuyện ko nữa :)) chứ thấy căng thẳng quá

X_Halo1_z

Nấm nhỏ
yeah, chủ thớt nói mình rảnh cũng dc, qua trận đấu khẩu, mình nhận xét thế này: chủ thớt chủ nghĩa thực dân quá, đem giá ở Tây ở Mỹ đâu đó về áp dụng lên mấy tiệm đồng nát ở Việt Nam, thậm chí bắt anh em đọc luôn tiếng Anh, nên nhớ ở đây chúng ta là NVN. thấy nhiều người post ảnh sở hữu băng đó thì mình nghĩ là mọi người vẫn đang chia sẻ niềm đam mê khá là tốt. việc bác đăng giá gì kệ bác, nhưng mà còn để chỗ cho các bạn khác cũng rao mua/bán để chia sẻ niềm đam mê ở Việt Nam này thì mình nghĩ đuổi topic của bạn qua 1 trang nước ngoài nào khác cũng rất hợp lý.

nghoaiduc

Nấm nhỏ
CHứ giờ mình nói bằng tiếng Việt có ai tin đâu bạn ?Mình nói thật ,ý thức và văn hóa của gamer VN là quá thấp(offline còn đỡ chứ online càng thảm nữa ),rất ít người có văn hóa thật sự(mình không dám nhận là gamer có ý thức nhưng ít ra mình vẫn đỡ hơn mấy con dog di phá topic như bạn thấy :))).Nếu thắc mắc là nguyên nhân nó mắc,nguyên nhân vì sao tuy tem xấu nhưng mình vẫn để giá như vậy thì sao không hỏi một cách lịch sử ,thể hiện người có văn hóa thật sự (thầy giáo tiếng Anh mà còn đi mỉa mai người khác trong khi họ éo làm gì anh ta cả :-o ),mình xin cam đoan rằng mình có để giá là 900k hay 500k cho game này thì vẫn bị phá như thường:(.Sao những con dog phá topic không tự suy nghĩ là làm vậy có đáng mặt thằng đàn ông không ?GAME KHÔNG HIẾM THÌ BÁN GIÁ TRÊN TRỜI(CÓ KHI CÒN TỰ PHONG NHỮNG GAME KHÔNG HIẾM THÀNH NHỮNG GAME HIẾM THẬT SỰ=)))CÒN GAME HIẾM THÌ BÁN GIÁ DƯỚI.......200K:-s.Cái đó là khinh rẻ giá trị của game và CƠ BẢN là :NGU:)).Viễn cảnh Nintendo World CHampionships được bán bởi một thằng gamer VN không có ý thức(khinh rẻ giá trị của game,không tìm hiểu kĩ,TỰ CAO TỰ ĐẠI)với giá.......100 ngàn đồng BÁC HỒ hoặc thấp hơn không còn xa vời nữa !=))Xin lỗi bạn,chứ chủ nghĩa ngu dốt,bảo thủ,khinh rẻ giá trị ,còn ghê gớm hơn gấp nhiều lần cái gọi là chủ nghĩa thực dân mà bạn nói đấy:|.Có chuyển ra trang nước ngoài thì trước khi chuyển thì bạn nói với mod và admin bên đó là "ở đất nước chúng tôi có những người rất thông thái,có ý thức rất cao,chúng tôi biết RÕ GIÁ TRỊ một trong những băng game hiếm nhất của NINTENDO 64 hơn các anh rất nhiều(trong khi lại éo sinh cùng thời với tụi US-UK mà phán như thánh rồi đấy,biết "rõ" GIÁ TRỊ CỦA BĂNG NÀY:))),nuớc các anh bán với giá 70 USD hay không thì chúng tôi không cần biết nhưng ở nước tôi thì chưa tới.... 10 USD nữa,hy vọng các anh "chăm sóc" tốt thằng bị ảo tưởng về giá trị này ,nó đáng phải bị ném gạch tại topic vì ảo tưởng giá trị của game này=)),chúc các anh thành công với thằng ảo tưởng giá trị của món.....ve chai mà rất được nhiều người trên thế giới săn mua " .By the way,GOD BLESS YOU AND AMERICA !**==
mày mới là thằng ngu. đem cái giá tiền ebay ra bán ở đây, quan trọng mày bán đé có ai mua =)) để anh nhờ người hẹn mày ra "nói chuyện" rõ ràng ;)) chờ có cuộc hẹn "mua băng" nha

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN