Truyện tranh Pokemon Adventure

Cửa hàng game Nintendo nShop

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Truyện này tên ở các nước châu Á là Pokémon Special,các nước châu Âu thì là Pokémon Adventure.
Đọc hết queo rùi :|.
Ai chưa đọc cái kết tui paste từ mấy forum rồi send qua pm cho.
Truyện này hình vẽ đẹp,cốt truyện cũng tốt nhưng các Pokémon thì rất chi vô lí.Pokémon đánh người đến bệnh(Victim Ash :|),Dragonite đại bự của Lance,và cái quá khứ nản nản cùng chủ nhân :)),..

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
English hết, trên đó là từ tập 1 -26, đang tìm tập 27, 28, bạn nào có thì share mọi người với hen ^^
Tình hình là trên pokecommunity còn chưa có 25-26, anh bạn kiếm được là siêu rồi :|.Theo một số thông tin của tờ báo lá cải thì 27-28 chưa ra ở Eur.
P/S:Kiếm trên google Pokemon adventure ra ngay bài trên của mình :))

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Truyện này tên ở các nước châu Á là Pokémon Special,các nước châu Âu thì là Pokémon Adventure.
Đọc hết queo rùi :|.
Ai chưa đọc cái kết tui paste từ mấy forum rồi send qua pm cho.
Truyện này hình vẽ đẹp,cốt truyện cũng tốt nhưng các Pokémon thì rất chi vô lí.Pokémon đánh người đến bệnh(Victim Ash :|),Dragonite đại bự của Lance,và cái quá khứ nản nản cùng chủ nhân :)),..
Miles ui, vậy nhờ Miles pm giúp mình với nha, từ tập 13 trở đi mình down về hoài không được, Miles có rảnh thì ra tay nha :clap2[1]::clap2[1]::clap2[1]:

NKid

V.I.P Member
Tất cả link mediafire (vol 13-22) và link rapid (vol 26) đều còn xài tốt mà. Có điều tập 23-25 thì toi =((

Ultimate

Nấm nhỏ
Tớ rất thích truyện này và thích nét vẽ của ông họa sỹ từ tập 1->9.Đến tập 10 thì đổi người vẽ,xấu hoắc:(

Thấy ai vẽ cũng dễ thương cả, có điều đúng là người vẽ trước (sorry quên tên :D) có phong cách lạ, nhìn cứ ngộ nghĩnh sao ấy, còn sau này thiên về phong cách manga hơn nên cũng ko đặc biệt lắm nhưng thấy cũng hợp lý vì các trainer lúc này đã lớn, vẽ như nhóc kon hoài đâu đc :)
Nội dung càng lúc càng hay, có điều ko ưa nổi phần Sinnoh :(

boyson5012

N-Club <span style="color: rgb(255, 0, 0);">MarioK
phần shinnoh chưa đọc nhưng thấy thằng Diamond vẽ trông bôi bác quá :myemo0114:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN