Truyện tranh xem trực tiếp trên DS ! [ Update hàng tuần ]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Ass :)) hớ hớ ass =))

@thientai99x: cậu xài cái jì đấy, nếu xài imgview thì cần convert file ảnh ra định dạng .ipk của nó rồi mới chép vào thẻ nhớ, cái tool convert của imgview là img2ipk.exe, rồi kéo hết mớ ảnh thả vào. Có file .ipk rồi thì chạy cái makeNDSrom.exe chọn file phù hợp với card của mình rồi chép hết vô thẻ nhớ là xong, tốt nhất cứ đọc cái readme đi kèm ấy, hướng dẫn đầy đủ lắm, peace :D

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Ash bạn ơi :(( =((. Bạn dùng cái này thì phải để thư mục của comic book DS ra ngoài cùng của thẻ nhớ, cái file chạy thì ở trong đó luôn, Sau khi convert cóp cái file đã convert vào trog thư mục CBDS

Sao tớ làm giống cậu Ash hướng dẫn ở đầu trang ,chép file.nds và cái thư mục cbds vào thẻ nhớ rồi , sau đó chép truyện Doraemon tập 1 .cbds vào thư mục cbds vẫn ko đọc đc ,nó thông báo rằng ko tìm thấy file .cbds trong thư mục cbds :"Warning No .cbds files found in "cbds" directory là như thế nào nhĩ ??? Giúp tớ với :(

hieu

Nấm nhỏ
Để cho đúng theo mỗi ngày potst 4 tập truyện Đôrêmon thì 2 ngày nữa sẽ hoàn thành 1 bộ ,thì hôm nay tớ sẽ post thêm 1 tập nữa và post luôn Uzumaki(kinh dị)
Đôrêmon tập 15
Uzumaki Chap I (cấm người yếu tim hoặc có vấn đề về thần kinh nhé ) :))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN