Tư vẫn chọn game dsi dùm mình cái

Cửa hàng game Nintendo nShop

prince_sai

Nấm nhỏ
Game giống rămbo lùn , contra...
Mình khuyên bạn thật lòng nên chơi trò Castlevania: Dawn of Sorrow
nhé. Ban đầu mình chơi 2 game kia thấy hình nv ngộ nghĩnh, tự nhiên chơi thử trò Castlevania thấy không thích lắm vì người nó cứ dài dài. Nhưng càng chơi mới càng thấy nó hay. Âm thanh, hình ảnh, cách giết boss cực kì trí tuệ. 2 trò kia mình mất 3h là phá đảo xong nhưng các phiên bản trò Castlevania mình phải mất 12h mới chơi xong nhé (trên DS có 3 cái, cái nào cũng hay). Như vậy đủ đảm bảo về chất lượng nhé!!! Chắc bạn mới gia nhập game Nintendo nên có vẻ biết hơi ít, chúc bạn chơi vui nhé!

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Vâng, xin lỗi các bạn, mình thấy bạn kia bảo Fire Emblem là game hành động làm mình đinh ninh trong đầu 99% tên này chưa chơi bao giờ mà vào phán bừa nhưng không ngờ bạn lại thuộc 1% số còn lại.
Thể loại như Fire Emblem gọi là dàn trận theo lượt nha bạn :)

milu2013

Nấm nhỏ
Ko rõ mà sao lại cứ ham hố đi trả lời làm gì
hiz bạn nói hơi nặng lời ý dù gì bạn đó củng đâu bít mà nhiu khi ai chưa chơi qua ff mà nhìn vào thấy đánh đấm thế củng tưởng hành động ^^ nhìu lúc mình củng tưởng zạy mà

Vâng, xin lỗi các bạn, mình thấy bạn kia bảo Fire Emblem là game hành động làm mình đinh ninh trong đầu 99% tên này chưa chơi bao giờ mà vào phán bừa nhưng không ngờ bạn lại thuộc 1% số còn lại.
Thể loại như Fire Emblem gọi là dàn trận theo lượt nha bạn :)
Hic... Cảm ơn bạn...Bây h mình cũng mới biết fireEmblem là game thể loại chiến thuật gần giống pkm conquest.
Nhưng bây h nên quay lại chủ đề chính...

Mình mới tìm thêm có trò này hay có vẻ hay này:
Valkyrie Profile Covenant of the Plume
PokéMon Conquest
Các trò PokéMon khác...
Còn trò này thấy nhiều người bảo hay nhưng chưa thử...
Đây:Ghost Trick: Phantom Detective

kamai91

Nấm nhỏ
- dragon quest 9 - phần đầu game hơi ngán vì dẫn chuyện dài bà cố ~ nhưng sau thì hay tuyệt :3
- megaman ZX , mình vote cho bản đầu , bản advent chơi biến hình thành boss luôn , thô thô sao ấy
- leebits 2: Adventures of Kai & Zero : mặc dù bí ngay từ con thứ 2 nhưng công nhận gameplay thú vị , màu sắc ok , định sẻ tải lại và chăm chỉ đọc guide để chơi đến cùng:"> ( ah , ai có link share mình với , toàn tìm thấy link die ko :(()
------------
à ai biết game thuộc thể loại bắn ruồi nào không ? có qua cách tân và skill ấy

trungkkk

Nấm nhỏ
- leebits 2: Adventures of Kai & Zero : mặc dù bí ngay từ con thứ 2 nhưng công nhận gameplay thú vị , màu sắc ok , định sẻ tải lại và chăm chỉ đọc guide để chơi đến cùng:"> ( ah , ai có link share mình với , toàn tìm thấy link die ko :(()
------------
à ai biết game thuộc thể loại bắn ruồi nào không ? có qua cách tân và skill ấy
Của bạn đây:
http://www.mediafire.com/download/ahd28moc5cj669a/Elebits_undub.nds

hung9311

Nấm nhỏ
1- Cooking mama - game nấu ăn ko cần suy nghĩ nhìu cầm bút chọt chọt
2- Rub Rabbits - game đi cưa cẩm người đẹp, chơi tếu tếu
3- WarioWare Touched! - Game hài, vừa chơi vừa cười
4- Ninja Gaiden - Xoay màng hình dọc chém chém đã tay \m/
5- Mario Party - game giải trí nhẹ nhàng dạng cờ tỷ phú nhưng ko có nhà nói chung là zui :(|)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN