Tư vấn chọn game / Thắc mắc thảo luận chung về game DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thấy ALTWFC server như thế nào

• Tốt,chơi tạm được

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không muốn chơi

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
Sao nó bị lỗi Loading phuc47 ạ.nhưng lúc trước fw của Nshop chép cho thì xài đc . Bây giờ xin fw shop ko chó cứ chỉ lên web download về . Nhưng xài có đc đâu không biết có bán thẻ clone không nữa

Dual core white thì vô trang này down về giải nén chép thẻ http://www.r4isdhc.com/2014-r4isdhc-dual-core/
Cái này ko xài wood đc.

Còn bạn nvq_qdd.1408 thử trang này nè http://www.r4i-sdhc.com/downloade.asp kéo xuống có cái hình giống cái r4 của cậu đó bấm down về file English V.1.81b nhé giải nén chép thẻ
Bạn ơi mình cũng đang xài thẻ r4i sdhc dual-core nhưng ko down đc firmware ở trang web đó, hình như web die rồi hay sao ấy, giờ phải làm sao :(

phuc47

Nấm nhỏ
Sao nó bị lỗi Loading phuc47 ạ.nhưng lúc trước fw của Nshop chép cho thì xài đc . Bây giờ xin fw shop ko chó cứ chỉ lên web download về . Nhưng xài có đc đâu không biết có bán thẻ clone không nữa
ko load đc do ko có đúng firware của thẻ để chạy file. Thẻ hãng nào thì có chương trình của hãng đó. đôi khi mua dính hàng clone là đồ copy nên chỉ chạy đc đúng có 1 firware thôi ko nâng cấp update đc nên chép file nào vô cũng ko chạy. Còn lại là do hư phần cứng thì chịu thôi. Tớ cũng hư ít nhiều hai cái acekard 2i rồi

rất cảm ơn mng đã giúp đỡ mình nhé,tình hình chắc là cái thẻ R4 là clone thật rồi =)),mà cho mình hỏi là nếu mình đổi thẻ SD khác dưới 2gb vào thì có đc k
k đc nưa thì thôi đành để e ra đi T.T

8163264128

Thành viên lâu năm
rất cảm ơn mng đã giúp đỡ mình nhé,tình hình chắc là cái thẻ R4 là clone thật rồi =)),mà cho mình hỏi là nếu mình đổi thẻ SD khác dưới 2gb vào thì có đc k
k đc nưa thì thôi đành để e ra đi T.T
Chủ yếu là cái fw thôi. Thẻ 2gb ko giúp đâu.

Gửi từ LG-F180K của tôi

phongga

Nấm bình thường
mình đã nói là game để vào 1 thư mục cho tiện mà, làm gì mà 1 game 1 thư mục cho lắm thế.
fw của r4 giải nén ra rồi xem thử nó gồm những gì thì giữ lại mấy cái đó thôi.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN