Tư vấn chọn game / Thắc mắc thảo luận chung về game DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

Bạn thấy ALTWFC server như thế nào

• Tốt,chơi tạm được

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không muốn chơi

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    0
anh em có link tổng hợp các bản của disgaea trên DS không cho mình xin với :3
mới quất đc em R4 dual core nên đang cần mấy game DS hay hay để chơi đặc biệt là disgaea :3

Hôm nay dọn nhà lòi ra em nitendo ds lite bật nguồn lên bt ,sạc ok . Thấy có khe thẻ phía sau trống ko giờ muốn cho thằng ku ở nhà có đồ chơi thì mua lọai thẻ gì có cần cài đặt gì ko , chi phí ra sao và địa chỉ mua ở hcm . Nhờ mọi ng tư vấn giúp nhé , cám ơn rất nhiều .

Xin giúp mình, mình mới chơi 3DS nên có thắc mắc. Mình có máy new 3DS XL đã hack. Nay mình vào trong setting trong máy chọn format thì có bị mất hack không. Hay có cách nào reset mà vẫn giữ lại hack không. Mình cảm ơn rất nhiều.

Giúp mình với! Mình mới mua cái Super Card Mini SD r tải mấy game Pokemon về bỏ vô chơi. Có mấy game save đc, còn mấy game thì ghi hàng chữ này. Có pn nào pk fix mong các bạn chỉ mình vs. Tks các bạn nhiều.
Save Failed.
Checking the backup memory...
Please wait.
"Time required; about 1 minute"

thằng em của e nó nhờ e chép game cho máy của nó !! trong máy nó có 1 số game sẵn rồi ! file là . nds . Mà e tải 1 số game có đuôi .3ds vậy máy nó có đọc được không ? Mấy bro hướng dẫn dùm e nha... Thanks mọi người

Lâu qtqđ không chơi nên giờ mới biết bọn Nintendo chúng nó shutdown wifi 3 năm rồi...
Các bác chỉ giáo cho em cách nào để tìm DLC được không ạ??
(Em bótay.com với google rồi, toàn ngõ cụt cả...)

Em đi loanh quanh thì biết chỉ có nước nhờ ai đấy chuyển file save có sẵn DLC cho mình...
Hoặc dùng cheat code nào đấy để unlock DLC có sẵn trong game...
Mà cả 2 cách google cũng không đi đến đâu hết T.T

Club Penguin: Elite Penguin Force ạ
Một trò chơi trẻ con dám cá trăm phần trăm ở Việt Nam tuyệt chủng hết rồi T.T
Google không đi đâu đến đâu vì nó không quan trọng với gamer DS thế...

Yung

Nấm nhỏ
game gì lạ quá. Mà game này cũng có DLC à. Lạ nhỉ, thường mấy game như vậy ít nhà phát hành nào làm thêm DLC lắm. Không ghiền quá thì bạn đặt người ta ship từ amazon, mình thấy bán new khoảng $12, used từ $2.

ai có file đĩa game 305 trò k ạ, e nhớ trước là nó k bị lặp lại như 300 game và có nhiều trò hay lắm, giờ muốn tìm lại game ấy nhưng k nhớ, ai giúp vs

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN