Tư vấn về 3DS và 3DSxl

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tình hình là em muốn mua 1 chiếc 3ds hoặc 3ds xl để chơi pokemon. Vì vậy muốn lên đây xin mọi người tư vấn cho em là có lên mua 3ds 2nd để chơi pokemon ko hay mua 3dsxl mà chỉ chơi pokemon thì có lãng phí quá không và chơi pokemon trên 3ds để chế độ 3D nhìn có rõ không vậy?

NineOneOne911

Nấm nhỏ
Nếu chỉ chơi pokemon thì 3DS cũng đã quá đủ rồi nhưng 3DS hiện tại ko có máy mới mà máy cũ thì cũng xài dc 2-3 năm rồi...

3DS XL có nhiều ưu điểm hơn bản thường như màn hình lớn, góc nhìn rộng (hiệu ứng 3D rõ hơn trong khi 3ds nếu nhìn lệch góc nhỏ thì mất 3D), nút bấm tốt hơn (3 phím chức năng), pin trâu hơn... Và tất nhiên giá cũng mắc hơn

Pokemon chỉ có 3D trong battle !!!

nếu chỉ có 3D trong battle thì theo em nghỉ góc nhìn không ảnh hưởng nhiều vì lúc đó ít làm rung máy. còn về khả năng hiển thị 3D khi battle thì cần các bác tư vấn thêm.

nếu chỉ có 3D trong battle thì theo em nghỉ góc nhìn không ảnh hưởng nhiều vì lúc đó ít làm rung máy. còn về khả năng hiển thị 3D khi battle thì cần các bác tư vấn thêm.
Phần lớn 3D nằm trong Battle nhưng thực sự là mình không muốn bật vì nó làm lag cái skill pokemon :o). Cứ mở 3D là game lắc kinh khủng

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN