Tường thuật sinh nhật lần thứ 4 của NintendoVN, ngày 06/03/2011

Cửa hàng game Nintendo nShop

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
ai nói 22 zị ta. tổng cộng 28 lận á, vì kêu lên tới 28 phần nước, thu tiền cũng 28 phần. có 2 người mua dé rồi hông đến, hí hí,,,

rokzeng

Nấm nhỏ
Trong bức hình có tên : Các bạn trong buổi sinh nhật
thì đếm có 22 người thôi à
28 phần nước thì chắc có tên nào đó xơi đấy hi hi

B.Giovanni

Nấm bình thường
Đúng là chỉ có a Bảo đẹp zai nhất :myemo0111: , mình cứ tưởng go_2art giống trong avatar chứ :myemo0120:

Likan

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Thời điểm chụp chung là đã có 1 số bạn về sớm rồi, nên không đầy đủ
@Anh Bảo: ^^"

Ger Japa

Nấm nhỏ
admin nhà ta nhìn béo tốt ghê nhỉ, mà sao topic của buổi offline là đập hộp 3DS mà thấy toàn người ko :))

Vui nhỉ... hôm đó mình cũng tính tham dự mà k có thời gian... híc híc. đợi tới sinh nhật 5 tuổi của Nintendovn vậy :D

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
lần 5 thì đợi gần 365 ngày nữa rồi mới tới, ko biết từ giờ tới qua hè còn buổi nào nữa ko nhỉ, tại tới giữa hè là em "bay" rồi, lần sau đi nhớ tổ chức phần quà là mấy con Nấm nhá :">, nhìn đẹp phết ;))

kysi_langthang

Nấm nhỏ
híc híc đi Sinh Nhật nin mà không rũ mình đi oa oa :((. fan game nin từ nhỏ ồi từ nes đến DS hì hì . Thế mà không ai rũ mình chắc mình ít lên Forum hì hì nên không bít.Admin Bảo có cái áo nhìn vui thật, mình cũng có 1 cái hình như in hình tất cả nhân vật mario kart thì pải :D hihi

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
muốn đi phải vô topic này coi thể lệ, mua vé của anh Bảo với giá cắt tiết là 30k 1 người ;)), rồi tới chỗ hẹn thôi, có ai rủ đâu

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
^ 35k lận. Đó là bao gồm tiền nước uống và tiền thuê phòng chỗ đó, admin có lấy xu nào của bạn đâu mà kêu đắt. Chừng nào bạn mới có có hội rờ được vô 3DS như những người tham gia offline hôm đó :bleh[1]:

Ôi 3Ds bây giờ chỉ là viển vông. Nhìn cái 3ds của anh bảo mà thèm. Khi nào 3ds us về đành phải cắn răn nôn tiền ra thôi. Em 3ds có ma lực ghê gớm thiệt. Hôm nay qua xgame hỏi máy 3ds bao nhiu tiền: 10tr vầy mà bên halo còn có 8tr. Vậy mà bao lâu nay toàn phải ra đấy copy game(mạng cùi).

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN