Tuyển tập patch English cho các game Japanese hay

Cửa hàng game Nintendo nShop

trungkkk

Nấm nhỏ
bạn nào có patch Yu-Gi-Oh World Championship 2008, 2009 cho mình xin. Mình down Yu-Gi-Oh World Championship 2008, 2009 bản E rồi nhưng khi chọn language thì nó vẫn ko đổi. mình xài Dsi+ R4

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
kì ta, yughioh bản nào cũng có E, có chọn trong phần language mà ta :-?, có thể dsi của bạn hệ Jpan nên chơi game này chỉ dc language japan thôi :)

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
bạn nào có patch Yu-Gi-Oh World Championship 2008, 2009 cho mình xin. Mình down Yu-Gi-Oh World Championship 2008, 2009 bản E rồi nhưng khi chọn language thì nó vẫn ko đổi. mình xài Dsi+ R4
Yugioh nó tự chọn ngôn ngữ theo máy nên máy DSi của Nhật thì nó tự ra tiếng Nhật. Bạn xem trong phần cheat có mục Language Select Code đó, chọn English, bản năm nào cũng vậy hết

conternecticus

Nấm nhỏ
vào trang cheats.gbatemp.net, tùy vào FC bân xài mà down file cheat nào về, DSTT,YSMenu thì down file URSCHEAT.DAT nhé, còn mấy FC khác cont ko biết :))
Nếu bạn xài FC khác thì hỏi mọi ng` ở đây nhé :rolleyes[1]:

trungkkk

Nấm nhỏ
vào trang cheats.gbatemp.net, tùy vào FC bân xài mà down file cheat nào về, DSTT,YSMenu thì down file URSCHEAT.DAT nhé, còn mấy FC khác cont ko biết :))
Nếu bạn xài FC khác thì hỏi mọi ng` ở đây nhé :rolleyes[1]:
Mình xài R4i revulution thì down bản nào hả cậu. Mua hàng 2hand nên họ bảo chỉ việc về copy game vào chơi thôi nên mình mù tịt về nhưng khoản khác ^^!

trungkkk

Nấm nhỏ
mình down bản cheat mới copy vào rồi và down cả Yugi 2008 (J) về mà vẫn ko thấy có phần select langguage code cả
Ai biết cách nào để chơi yugi 2008, 2009 trên dsi (J) giúp mình với bằng tiêng anh ko?
(1 fan của yugi mà ^^!)

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
game summon night x đã ra patch E hoàn chỉnh chưa ạ ?
Dự án trans game này đã drop từ lâu rùi, nên sẽ chưa có patch eng hoàn chỉnh đâu bạn, chỉ hy vọng có nhóm khác trans típ.

mình down bản cheat mới copy vào rồi và down cả Yugi 2008 (J) về mà vẫn ko thấy có phần select langguage code cả
Ai biết cách nào để chơi yugi 2008, 2009 trên dsi (J) giúp mình với bằng tiêng anh ko?
(1 fan của yugi mà ^^!)
Vấn đề của bạn là do máy của bạn là JPN thui, giờ cái bạn cần là cheat language để chuyển thành English, nhưng những cheat này ko có cập nhật trong file database cheat đâu, bạn phải tự add vào,

Mình ko tìm thấy cheat eng bản 2007 và 2008 vì quá cũ, chỉ có bản 2011 gần đây là có cheat languages.

Bạn vào đây sẽ thấy : http://cheats.gbatemp.net/forum/index.php ở đây hay cung cấp cheat và request cheat

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN