Tuyển tập patch English cho các game Japanese hay

Cửa hàng game Nintendo nShop

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Tales of Hearts - Anime Movie Edition (EngPatch) Demo Version

Game này thì mình ko dám nói nhiều hay và quá lâu rùi, tới giờ mới có patch Eng. Nay mình post Rom dc patch cho bạn nào muốn play hiểu game.

Mình ko rõ patch dc dược bao nhiêu %. Mình test thì thấy menu, item, monster, ... và cốt truyện đầu game đã trans.

Download: MediaFire (Part 1 - Part 2)

PS: Đây là bản Tales of Hearts - Anime Movie Edition nha, ko phải CG Movie Editon. Và đây là bản Demo Version. Do vội quá nên mình ghi thiếu. Bản Full Patch sẽ ra sắp tới, mình sẽ cập nhật sớm nhất ^^

Nguồn: Click Here

lucasDS

Nấm nhỏ
Yeah, cuối cùng Project Absolute Zero cũng sắp sửa hoàn thành, và đã cho một cái hẹn "hờ". Chuẩn bị là vừa mọi người ơi \m/

À quên, cho những ai chưa biết, AZ là pj full trans game Tales of Innocence, một trong những game đc đánh giá rất cao của serie Tales of, vì thế đây là bản patch rất đáng dc mong chờ

http://www.absolutezerotranslations.com/2010/05/20/june-release-probably/
Hồi trước cũng có thông báo ghi hè 2009 ra mà ,lâu phết rồi đấy
hôm nay là 23 ,chưa thấy động tĩnh gì
chờ project này lâu phết rồi với cả cái A.S.H nữa ,nhưng có vẻ vô vọng quá ... :myemo0104:

1/ cái patch Tales of Hearts demo version save xong ko load dc ah ???
2/ ai xài DSTT cho mình hỏi có play dc jump ultimate star ko , sao mình bị màn hình trắng ??????

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
1/ cái patch Tales of Hearts demo version save xong ko load dc ah ???
2/ ai xài DSTT cho mình hỏi có play dc jump ultimate star ko , sao mình bị màn hình trắng ??????
Bản tales đó cho play save nhưng lại ko load dc, vì nó là demo mà.

Bản Full patch sẽ có sắp tới, mình sẽ up lại ngay :)

có vẻ mọi người đều tin tưởng Atlus sẽ cho ra Luminous arc 3 eng như 2 bản trước nên không có nhóm nào dịch đâu bạn, đừng hỏi patch làm gì

ZhumZhum

Nấm bình thường

Bản Patch full đã chính thức ra mắt sau gần 2 năm thực hiện... Tuy đã ra măt khá lâu song đồ họa vẫn có thể nói là khá tuyệt, gameplay hấp dẫn, đây là một game tuyêt vời mà bạn không thể bỏ qua, khi nay rào cản ngôn ngữ đã không còn ^^

Download Patch Full

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Bản Patch full đã chính thức ra mắt sau gần 2 năm thực hiện... Tuy đã ra măt khá lâu song đồ họa vẫn có thể nói là khá tuyệt, gameplay hấp dẫn, đây là một game tuyêt vời mà bạn không thể bỏ qua, khi nay rào cản ngôn ngữ đã không còn ^^

Download Patch Full
Bản patch này của Tales of Innocence ^^, Zhum trích bài mình dễ bị hiểu lầm là patch của Tales of heart đó :D

Và patch trên chỉ cung cấp file Patch còn soft patch phải dùng soft sau: xdelta UI
http://www.romhacking.net/utils/598/

ZhumZhum

Nấm bình thường
Thanks Dark_pearl, đang bị lận bởi post bằng đt ><, có gì nhờ dark_pearl post hộ mình một game mới ở box IF cho anh em thưởng thức...

Ps: Tức cái đt rùi đó gõ mỏi cả tay mà chả đc tích sự, nhờ DP edit hộ mình luôn thể

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN