Tuyển thành viên nhóm Writer

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh Bảo sức dai lắm, cỡ như anh nói phải tới bài em lận hehehe :D
chỉ cần Bảo đại ca chấm cái bài walk through Yugi của anh là coi như mấy bài sau ok trót lọt:em02: .

Lạy chúa trong chùa , cái walk through đó là tâm sức chơi 4 tháng 1 băng yugi đến 2 lần:em34: của mình, vứa chơi vưa ghi chép.......... chỉ dùng để làm lá chắn mirror force cho cái Preview BIA của mình:em13: , Chúa trong chùa....... kì này đỗ kon thề là chúa sẽ.......đc di dời vào trong nhà thờ:((:myemo0123:

trthths

NDS Member
chỉ cần Bảo đại ca chấm cái bài walk through Yugi của anh là coi như mấy bài sau ok trót lọt:em02: .

Lạy chúa trong chùa , cái walk through đó là tâm sức chơi 4 tháng 1 băng yugi đến 2 lần:em34: của mình, vứa chơi vưa ghi chép.......... chỉ dùng để làm lá chắn mirror force cho cái Preview BIA của mình:em13: , Chúa trong chùa....... kì này đỗ kon thề là chúa sẽ.......đc di dời vào trong nhà thờ:((:myemo0123:
Chứ ko phải công sức anh lên Faqs dịch ra à? Cảm động quá :em25:

Annieslover

V.I.P Member
:em36: :clap2[1]: ông nobody ghê nhỉ , thai nghén cái ý định đen tối vào n writer từ mấy tháng trước , kể từ khi project còn chưa có :em25: .

Bài mình ở cuối cùng chắc còn lâu mới được chấm , hôm qua có 1 đồng chí tử nạn rồi , chia buồn với bài viết mario thôi =((

:em36: :clap2[1]: ông nobody ghê nhỉ , thai nghén cái ý định đen tối vào n writer từ mấy tháng trước , kể từ khi project còn chưa có :em25: .

Bài mình ở cuối cùng chắc còn lâu mới được chấm , hôm qua có 1 đồng chí tử nạn rồi , chia buồn với bài viết mario thôi =((
anh mài chơi game đó thấy hay wa nên tính làm cái FAQ tiếng Việt rùi cho lên blog:em23: , nhưng rùi thấy đây diện tích rộng rãi, đất rộng người thưa nên pót lên cho cả nhà cùng ngắm, ai bít đc có cái N writer nài điu,:em12: thui thì 1 tên bắn 2 kon.... chụt:em23:

Tình hình là mình không ngờ thu hút được nhiều n-Writer thế này :D ... nhưng khả năng tổ chức event thì thu hút đó, còn sau khi thu thập đủ lực lượng rồi ,tổ chức thế nào mới quan trọng ^^

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Dạo này bận project nhiều quá nên ko có thời gian chấm , sorry mọi người nhiều T__T

Hôm nay cố duyệt thêm vài bài nữa, số lượng người pass qua sẽ có thể làm bạn ngạc nhiên nhưng kế hoạch cụ thể sàn lọc ra Bảo sẽ thông báo sau . Từ nay tới cuối tuần sẽ xong tất cả . Nhìn chung hầu hết bài viết đều đạt yêu cầu của forum (về kỹ năng từ từ các bạn trau chuốt lại , học tập và trao đổi kinh nghiệm) Vấn đề chính là vòng 2 sẽ sàn lọc lại những người thật sự đạt chuẩn . Nếu đồng ý tất cả thì sẽ chia nhóm ra bắt đầu :D

Thanks ^_^

Hô hô, cuộc vui sẽ còn bắt đầu mà, cơ bản là chọn lọc được những thành viên chất lượng, nâng cao cái chất cho diễn đàn và tạo lửa cho các thành viên khác ;)) Biết đâu sau này mem viết bài lại được đăng báo thì sao ;)) khi đó diễn đàn mình còn nổi tiếng hơn í chứ ;))

trthths

NDS Member
Đăng báo tìm bạn gái hả anh :))
Em xin lỗi, đùa tý. Vòng 2 có cần phải làm thêm 1 bài ko không các anh nhỉ?

Annieslover

V.I.P Member
Vòng 2 có lẽ là cần thiết bởi số bài đạt khá nhiều =)) ..
Vụ lên báo chắc không có vì chăng báo nào đăng mấy cái thể loại này cả ..
Lên tôi 20 của VTC thì chểt giở ;))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN