Tuyển thành viên nhóm Writer

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Nhằm phát triển N-Club ngày càng vững mạnh hơn , hôm nay BQT chính thức công bố việc tuyển thành viên cho nhóm Writer .
Nhiệm vụ của thành viên trong nhóm sẽ là những người chuyên dịch tin tức , viết review , preview , faq , interview ... về game cho diễn đàn . Từ đó tạo ra một lượng bài viết đạt tiêu chuẩn cho forum ngày càng hấp dẫn hơn và cuốn hút khách đọc nhiều hơn .

Yêu cầu :

_ Đam mê và có lòng nhiệt huyết với Nintendo
_ Văn chương okie tí
_ Chút vốn liếng tiếng Anh (Nếu bạn đi về phần dịch tin tức)
_ Siêng năng

Quyền lợi :

_ User Title : N-Writer
_ Tên dc in đậm :D
_ Bài viết sẽ được duyệt đăng ra ngoài trang chủ
_ Tên tuổi sẽ dc member ghi nhận sự đóng góp của bạn =^^=

Bạn nào cảm thấy mình có khả năng thì đăng ký ngay , sau khi đủ số lượng chúng ta bắt đầu thử nghiệm mô hình nhỏ ban đầu :myemo0123: Nếu oki thì bạn sẽ chính thức trở thành N-Writer của Nintendo Vietnam ^^! Đây 1 phần cũng do ý thức tự nguyện đóng góp cho Forum , hy vọng các bạn sẽ ủng hộ :)

Nhóm sẽ có 1 box riêng để hoạt động (Box ẩn) . Ban đầu tạm thời Bảo sẽ đứng ra tổ chức các khâu :D Sau này ai vững vàng nhất sẽ dc giao quyền lại :lol[1]:

Danh sách member tham gia :

1. Tiểu-Bảo
2. kenshinshawa
3. Super_Waluigi
4. Chibicomic87
5. Nintendo
6. Annieslover
7. trthths
8. NoBody
9. vietanh2208
10. EvilEagles
11. Johnathan Skywalker
12. FROZENSATTHU
13. ZeldaForever
14. AbraShiva

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Em không dám đăng kí hẳn làm thành viên nhưng cũng vẫn viết hướng dẫn được nếu em biêt về game đó.
Báo cho anh Bảo biết thế thôi để cho số bài post của em tăng thêm 1 >:)

anh Bảo ơi cho em làm thử nhiệm vụ viết review game đc không bởi vì trước đây em là mod box game offline của trường em,cũng viết một số bài rồi,cho em làm thử tuần nếu anh thấy o ổn thì tuyển người khác đc không ^0^

Chibicomic87

Nấm bình thường
Thành viên BQT
ehhe cũng thử đăng kí,hồi đó thi văn cũng đc 7đ,(óc tưởng tượng phong phú...nói thẳg ra là "bịa"or"chế" rất giỏi ehhe),tui thích mục review,và preview có thể nói lên cảm nhận của mình về game có thể nói như "tester" vậy,có thể tui sẽ góp chút công sức "tuốt" lại lời văn cho "mượt" chăng ehhe...English thì ko tự tin lắm eheh

Em xin chân dịch tiếng anh đi anh . Vốn tiếng anh của em okie phết .Nhưng dịch thì phải dịch ở đâu vì mạng internet bao la lắm, nếu cho em làm thì cho em vài trang để em dịch cho.Mới lại năm nay em học rất nhiều chỉ có chiều chủ nhật là rảnh hết buổi thôi còn lại thì chỉ onl đc 1g đến 2g là cùng, vậy có tham gia đc ko ??
Văn chương thì khỏi nói sang năm em thi chuyên Văn mà

Annieslover

V.I.P Member
anh Bảo cho em tham gia với , tài hẹn sức mọn nhưng với một trái tim cho nintendo , em hứa sẽ làm tốt :)) ++ xin 1 chân viết review ^^

trthths

NDS Member
Em cũng muốn tham gia, thi xong rồi, em muốn tham gia để viết preview của NDS game.
Cho em cơ hội thử mấy bài nha

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
@ All : Cám ơn sự ủng hộ nhiệt tình của mọi người . Writer chúng ta ko chỉ riêng Review , Preview mà còn có thể phụ trách thêm phần tin tức và linh tinh (bất cứ cái nào bạn cảm thấy có giá trị ^^!) Ít nhất 1 tuần phải có 1 bài viết nhe chứ hem fải viết 1 bài rồi lặng luôn cả tháng :D

Có vẻ như event được mọi người ủng hộ quá nhỉ ^^ .... tuy nhiên chủ đề rộng quá => lạm phát phần thưởng => mất hay. how ?

em có ít vốn liếng tiếng Anh nếu ko mún nói là khá nhìu:P, nhưng em quá lười và văn chương lại hơi tệ, thôi thì cứ ghi tên vào rùi ai cần hỗ trợ thì pm em 1 tiếng:D

nếu vậy lỡ hơn 1 tuần mới có 1 tin tức mới thì làm sao đây anh Bảo?
em thì văn chương tạm được,tiếng anh khá ít,kiếm thông tin cũng tạm,thôi thì em xin dự bị inter-view về game và phần cứng ^_^

@ All : Cám ơn sự ủng hộ nhiệt tình của mọi người . Writer chúng ta ko chỉ riêng Review , Preview mà còn có thể phụ trách thêm phần tin tức và linh tinh (bất cứ cái nào bạn cảm thấy có giá trị ^^!) Ít nhất 1 tuần phải có 1 bài viết nhe chứ hem fải viết 1 bài rồi lặng luôn cả tháng :D
Duy trì 1-2 bài 1 tuần thì em làm đc.Cho em làm phần tin tức nhá tiếng Anh của em tốt,Văn thì rất tốt ,review games thì có lẽ hơi khó vì em ko có nhiều thời gian chơi games,

Annieslover

V.I.P Member
để em phụ trách review cho , em nghĩ writer nên phân ra các mảng fag , review , preview riêng cho đỡ mệt bởi lượng công viếc là quá lớn và có thể chuyên tâm được hơn . Với lại 1 số người có chuyên ngành riêng ^^

ai dà , mod thông báo từ hôm qua mà đến chiều nay mới biết :D
đăng ký 1 chân translator thôi , ko đủ time viết Review(với lại tr độ văn chương ko đủ viết Review)
Em nghĩ anh Bảo nên phân công rõ ra , như anh annies nói ở trên ấy
Theo những gì mọi ng vừa dăng ký thì có thể phân công như sau:
1.Review:+Preview writer: Annieslover , Jonathan Skywalker(mình hỏi 1 tí , đây là thằng nào trong Star-War thế), Chibicomic87,trthths,Super_Waluigi
2.Translator: Nobody:)) (dễ hiểu nhầm lắm đây),dhavirus,Nintendo and ME
còn ông Nô thì ko biết nhét vào đâu :(

Duy trì 1-2 bài 1 tuần thì em làm đc.Cho em làm phần tin tức nhá tiếng Anh của em tốt,Văn thì rất tốt ,review games thì có lẽ hơi khó vì em ko có nhiều thời gian chơi games,
Ông này .. nô dữ vậy trời :|. .... anyway, tui nghĩ là sẽ cần một kế hoạch rõ ràng hơn trong việc này :-s ông bảo đâu :| disappear rồi trời :myemo0125:

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
Trước mắt chúng ta phải lập nhóm đủ người rồi mới phân công cụ thể trong box Writer chứ hem bàn ở đayây :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN