Vấn đề về WAIO :D

Cửa hàng game Nintendo nShop

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Hiện tại là mình mới tìm được bản WAIO mới , nhưng mình không biết cách cài đặt vào FC để vào chơi game . Bạn nào rành về cái WAIO này thì giúp mình nha . À mà FC của mình là R4i-SDHC v1.4 , website đây : www.r4i-sdhc.com .

P/S : bạn nào có thành ý mình thanks ngay trong bài luôn nhé :rolleyes[1]:

EndLessLove

Nấm nhỏ
Hình như r4i đó ko dùng waio được đâu, Mà bản waio của cậu ở đâu thế ==''. Wa topic ttdsi kiếm cái tổng hợp ys,tt menu down về, coi fc mình loại nào trong đó thì copy ==''.

Mình đã sài cái YSmenu đó rồi , nhưng không thích cái giao diện của nó . Nếu k sài đc thì thôi , bỏ mộng giao diện đẹp cho rồi . Sài cái firmware gốc của nó thôi :( WAIO của mình down ở gbatemp.com bản mới nhất luôn đó :D

k phải . ý mình là cái giao diện và chức năng của firmware ý . còn skin thì lên mạng down . thiếu gì hở bạn :)

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
Theo mình nhớ thì cái WAIO tác giả đã ngừng phát triển lâu rồi, bạn dùng YSMenu đi, cái giao diện có gì đâu mà quan trọng dữ vậy, bật lên vài giây là vào game chơi thôi mà, có làm gì nhiều đâu :)

thế thì thôi vậy . firmware gốc của tui hiện giờ cũng up đều lắm . thanks mọi người nhé :D
P/S : mà bản WAIO này là bản mới nhất mình down bên gbatemp.com . up cùng lần với Wood R4 v1.29 đó .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN