What Pokémon are you ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

espeon

V.I.P Member
Click vào ĐÂY
Để làm 1 bài test nhỏ, rồi xem xem mình sẽ giống pokemon nào nhất hén ;). Một số câu quả thật rất khó hiểu, nên mang theo từ điển :D

Tui giống Butterfree :D

Chùm quiz thứ 2 :D:D -------> Ở ĐÂY
:">
:">

espeon

V.I.P Member
Hơ, xem ra mình là Butterfree hiền hòa nhất :"> "Friendly and helpful, most people like you" :">

@Pokemon_blaziken: Một người nóng tính đây :D
@Kakashi_never: Không đáng sợ như vẻ bề ngoài, giúp đỡ 1 người hết mình :D
@Nobita! : Magikarp phải chịu đựng nhiều thứ nhưng mang trong mình tố chất của 1 con Gyarados kinh hoàng đấy >:)
@Vegeta0905: Psyduck là pokemon Psychic, mà pokemon Psychic ko thể ngu ngốc được :|
@Kawaii: Hãi quá, tui bị shock bởi kết quả này đấy :)):)):)) 1 người có tài lãnh đạo và khiến mọi người phải nể phục, lạc quan và ko sợ chi hết:D:D :D:D

Vegeta0905

Nấm nhỏ
Hơ, xem ra mình là Butterfree hiền hòa nhất :"> "Friendly and helpful, most people like you" :">

@Pokemon_blaziken: Một người nóng tính đây :D
@Kakashi_never: Không đáng sợ như vẻ bề ngoài, giúp đỡ 1 người hết mình :D
@Nobita! : Magikarp phải chịu đựng nhiều thứ nhưng mang trong mình tố chất của 1 con Gyarados kinh hoàng đấy >:)
@Vegeta0905: Psyduck là pokemon Psychic, mà pokemon Psychic ko thể ngu ngốc được :|
@Kawaii: Hãi quá, tui bị shock bởi kết quả này đấy :)):)):)) 1 người có tài lãnh đạo và khiến mọi người phải nể phục, lạc quan và ko sợ chi hết:D:D :D:D
Ôi trời, con xin bó tay pa Espeon luôn, con Psyduck là pokemon water (nước đó) chứ không phải Psychic pa à.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN