Wii Club (Update danh sách trang 1)

Cửa hàng game Nintendo nShop

duonglv

Super Moderators
Thành viên BQT
Đọc ko hiểu gì hết lun >,<
tức là bạn nào ở HN thiếu game gì thì liện hệ tớ để copy ra đĩa khác về chơi :D còn bạn nào có game tớ chưa có thì cho tớ mượn để tớ copy ra í mà, nói chung là mọi người chia sẻ cho nhau cùng chơi thôi :D

Đĩa EA playground có hay ko? Chưa mua nên muốn thử cái.
EA playground là game nhiều trò vui vui, nếu bác có em nhỏ thì cho chúng nó chơi chắc là thích đấy, mấy trò kiểu như là phi máy bay giấy, ném bóng rổ,... nói chung mấy trò của bọn trẻ con bên tây

Mình cũng ở HN , mình thích 4 game này, thì bạn chia sẽ như thế nào vậy ,mình mang đĩa trắng đến cho bạn cop à , mình mới mua Wii nên chưa có nhiều game , mình có cái Super Mario Galaxy nhưng tiếng J mà lại đĩa đúc nên ko bít bạn có copy được ko ?
Metroid Prime 3: Corruption
Rockstar Game: Table Tennis
Sonic and the Secret Rings
Need for Speed Pro Street

Ờ á. Con bé con tớ chắc sẽ khoái chơi EA playground. Để đi mua cái. SMG J có chạy ổn không? Máy tớ thì chỉ update lên qua SMG còn chạy thì không được.
Chưa nâng cấp Wiikey gì cả. Mua của hotgames mà tụi bán hàng nó không biết làm luôn. Ku Đạt thì suốt ngày đi buôn cái gì thế không biết, chả hỗ trợ gì cả. Khả năng cũng dính wiikey clone nên ku ý trốn tiêu mất.

duonglv

Super Moderators
Thành viên BQT
máy J ko biết chơi SMG bản J có gặp vấn đề gì ko nhỉ :-? cho tớ mượn đĩa đấy nhé để tớ thử phát :D còn tớ sẽ copy 4 đĩa kia ra cho bạn, bạn đưa đĩa cho tớ cũng được, nếu ko thì tớ sẽ lấy đĩa của tớ (sigma +R 16X), tính 4K/đĩa :D nếu ok thì lúc nào hẹn gặp trao đổi nhỉ

@HanoiWiiWifi: tớ thì mua máy 2nd, máy mua của Halo tận trong HCM, chả biết dùng chip gì luôn :D thôi có gì chơi nấy vậy, bớt 1 vài trò cũng còn 1 đống trò hay mà :D

Cái SMG có chơi được với wiikey clone đâu, với lại nghe nói đã update từ đĩa SMG thì sẽ kô chơi được nữa dù đổi chip, không biết đúng không nhỉ

máy tớ vừa mới mua, chơi đc ngon SMG J , còn SMG E thì chưa chơi thử ,thấy bảo là ko chơi được !~!
@duonglv : cậu add nick YM của tớ vào , có gì mình hẹn nhau địa điểm nhé ;)) . Ym : red_evil_boy

duonglv

Super Moderators
Thành viên BQT
add nick rồi nhé, chơi tạm bản Jap xem đồ họa ra sao :D tớ cũng đang nhờ mua Cooking mama bản Jap để chơi, cái đấy đơn giản chắc cũng ko cần tiếng Anh nhiều

Cho mượn game hệ PAL

Anh em nào đang xài máy hệ PAL cho mình mượn game mình burn ra cái.0 thì mình cầm ổ cứng qua cho mình chép nhờ cũng đc.

Mình rất thích Wii sport ,raving rabbits, red steel, Prime Metroid..., ai có hệ PAL thì chi mình mượn.(máy mình 2nd hand nên mất dĩa Wii sport rồi)

Thanks anh em!

Cám ơn ppkhoa,bạn là ngươi trả lời cho mình nhanh nhất và nhiều nhất trong diễn đàn này.:)

Nhưng torrnet mỗi game tới 4gb mà mình tải tốc độ thường có 20-30kb/s --> cả mấy ngày mới xong. :((

ppkhoa

V.I.P Member
Tui xài chung với chú tui, 299 euro, tài khoản suốt đời, tải bằng Download Accerlerator được, không vấn đề gì cả

hic hic , bạn sướng quá. Mình down torrent game raving rabbit 2 đêm nay mới đc 28% :(( .Mạng FPT bây giờ lag quá!

HIC hic , 0 ai có game hệ PAL cho mình mượn thiệt sao? :((

Máy hệ pal một số game hệ us vẫn chơi được ví dụ pm3 , bạn check compability rồi ra hàng mua.
Mình có wii sport hệ pal. Nếu bạn ở hà nội mình rất vui lòng chia sẻ cùng bạn.
gọi cho mình 0983071180

@quanghuy147: torrent bạn open port chưa mà tốc độ down có 20k/s. Tui cũng dùng mạng FPT gói cước dỏm nhất của nó thì ban đêm vẫn down được 150k/s cá biệt có lúc lên 400k/s còn đúng 1 lần chả hiểu nó uống nhầm thuốc gì down được 1mb/s :D

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN