Wii Club (Update danh sách trang 1)

Cửa hàng game Nintendo nShop

nick: pvdkiki
Mua máy xong mua hon 50 cái đĩa chả nhớ là trò gì nữa nhiều wa nhưng chơi đc mỗi 2 trò res4 đã phá băng đến mấy lần.Còn đang chơi Zelda bí wa ai chơi wa rồi PM yahoo cho tôi hỏi cái.

nick: roan_tio124
hix, em mua máy cũng lâu rồi, nhưng ngăt cái bị semi, mà mượn mãi đĩa SSBB J ko ai có. nản!
quyết tâm khi nào sửa được mới chơi tiếp ^^"

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
lemonadess burn giúp anh 2 game: Metroid Prime 3 và No More Heroes US dc hông, anh mang 2 đĩa game hum bữa em nhờ wa đổi :D okie thì CN anh tranh thủ ghé chỗ em (cho anh cái địa chỉ lun :D)

lemonadess

Banned
Nhà em không có đầu burn đâu anh. Em còn không down được game nữa mà. Nếu mà chủ nhật anh có đi mua game ở Halo hay đâu đó thì ghé qua nhà em đưa mấy cái đĩa em nhờ anh burn đi :)

Mình cũng xin đăng ký nhé. Mặc dù mới có wii được mấy hôm nhưng cũng mạnh dạn làm một phát.
Tên thật: Đức Anh
Nick yahoo: freshanh82.
Đang sở hữu một em Wii hệ J và vừa mới update được lên 3.2J. :D

dạ vì em đam mê wii, thích wii, sẽ có wii thui vì đang bận chút chuyện ko mua được thông cảm cho em nhe anh lemonadess !mong anh chỉ bảo thêm

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
cũng là ae trong forum thôi có gì đâu mà fân biệt có wii hay ko có ^^

@ Lemon: Thỉnh thoảng nhớ update list nhe em

lemonadess

Banned
Đã cập nhật xong list ngày 11/5/2008.
Tới lúc này có 17 người thuộc câu lạc bộ Wii. Hy vọng sẽ có thêm nhiều người nữa đăng ký.
Do là có nhiều người mua Wii nhưng mà chưa đăng ký lém >"<!

Tập hợp wii ID của mọi người để chơi online

Mình mới gia nhập club wii, thấy có chức năng tạo social network rất hay thông qua chơi online. Mình mở topic này, hi vọng mọi người vào tập hợp wii ID của mọi người, thành 1 nhóm chơi online.

wii ID của mình : 8460 1968 9752 5312
Mình ở Hà Nội, có bạn nào cũng ở HN thì giao lưu nhé.

fly_us

Nấm bình thường
hehe.. tình hình là kiếm ko thấy ai bán wii cũ nên hận đời đã ra Halo rước 1 em Wii Jap về, đang bắt đầu vọc SMG :D, Wii Sport với lại Cooking Mama cho mấy bà chị chơi..

Bắt đầu chiếm lĩnh box Wii thôi ;))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN