Wii khi nào giảm giá đây ???

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nghe nói Xbox360 cũng đã giảm 50$ rồi :em05: , vậy ko biết khi nào Nintendo mới giảm giá cho Wii nhỉ ? :em05:

Hic , rất muốn có 1 em Wii nhưng giá vẫn còn ... cao qua' :em39:

Nintendo ơi !!! mau mau giảm giá cho anh em nhờ điiiii !!! :em34:

fly_us

Nấm bình thường
Theo kế hoạch của Nintendo thì hiện giờ Wii đã rẻ lắm rồi, nên có lẽ phải còn lâu mới giảm giá... :((

Thật í, cái giá 250$ là khá rẻ rồi, nói chứ Nintendo ko bù lỗ cho wii như 2 anh còn lại nhưng giá nó rẻ, lại kiếm được khá nhiều lời, doanh số cứ như hiện nay chắc chắn còn lâu Nintendo mới giảm... bạn thử dồn tiền rồi mua thôi..

250$ nghĩa là bằng 1/2 giá của PS3 , mà cũng ko có nhiều lỗi như Xbox 360 . Vậy lý do gì để Wii giảm giá nhỉ , trừ khi PS3 giảm xuống 300$:))-SONY lỗ nặng

Như vậy phải đợi thêm 1 thời gian rồi :em05: , chứ giá 5-6 m đối với tui thì vẫn còn cao quá:em43:

Hi vọng Nintendo chịu giảm giá để cạnh tranh với Sony và M$ ...:em05:

Hiện h bên Mỹ ko đủ số lượng Wii để bán cho đến hết năm nay nữa. Ở mấy Cicurt City, BestBuy, Toyrus ở bên Mỹ cũng chẳng còn máy Wii nào. >,<

Như vậy phải đợi thêm 1 thời gian rồi :em05: , chứ giá 5-6 m đối với tui thì vẫn còn cao quá:em43:

Hi vọng Nintendo chịu giảm giá để cạnh tranh với Sony và M$ ...:em05:
Cạnh tranh???? hình như wii để quên từ này rồi :)) giá giờ của wii là rẻ nhất, rẻ hơn một nửa so với ps3, doanh số bán cũng bỏ quên 2 gã còn lại... chắc wii còn lâu mới giảm giá bạn ạ =,= lại chả có lí do gì nữa để hạ giá => tăng tính cạnh tranh cả!

tui nghĩ sẽ hok giảm giá trong vòng 1 năm nữa vì wii đang ưu thế hơn 2 nextgen kia(360 bị ROD , ps3 wa mac + chưa hack dc )
thui chắc mua lun cho rồi:>

cái giảm giá đó là do VN giảm giá mà ( đồ gắn mod chip )
nên cứ lấy mức 250 USD làm chuẩn , nó ko xuống dưới mức đó đâu nên sẽ ko có chuyện 4tr =))

--------------------------------------------------------------------------------

cái giảm giá đó là do VN giảm giá mà ( đồ gắn mod chip )
nên cứ lấy mức 250 USD làm chuẩn , nó ko xuống dưới mức đó đâu nên sẽ ko có chuyện 4tr
hên xui bạn ơi,đời ai biết trước dc :D

Ring of death , xài lâu mà ko tản nhiệt cho máy thì cái vòng sáng xanh chỗ nút power sẽ chuyến sang đỏ và lúc đó ném con 360 vô sọt rác là vừa rồi , còn cái PS3 nghe nói có hệ thống tự ngắt điện khi overheat hay sao ấy nên ko sao , chú 360 ko báo cái gì hết , cứ thấy cái ROD là tự bít =))

tui thì chac chan mua wii rồi nhưng mà hok bít khi nào thoi:em22:
mà công nhận đồ họa tren 2 máy kia khủng thật, coi trailer killzone,gear of war,unreal , ... mà cứ ngơ ra:em27: .
nhưng wii cũng nhìu cái hay : nhỏ gọn, đẹp, gameplay mới lạ, dùng chơi khi nhà có tiệc là tuyệt vời:em12:

:( chắc vụ giảm giá khó có thể trở thành hiện thực sớm được vì vốn dĩ giá của Wii đã quá cạnh tranh so với 2 "anh" kia rồi.

Thành công của cách chơi "cảm ứng hành vi" đã làm cho nhiều người thay đổi cách nhìn về Wii, làm số lượng tiêu thụ tắng vọt, cung ko đủ cầu thì chắc Nintendo cũng ko dại gì mà giảm giá lúc này đâu :-"

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN