Wii nhìn mê chết!!! ^^

Cửa hàng game Nintendo nShop

oaaaa. ......... công nhận nhìn phê thiệt +_+ thằng nào độ cái Wii mà đẹp quá trời oogn địa luôn, cái kim loại í!!!

công nhận nhìn đen đen bóng bóng chiếu chiếu thấy phát mê luôn đóa!!! :em26:
Ờ hờ hờ hờ.... Wii Chrom đã là gì :"> bác Ken nhà mình lắm tiền mang con Wii đi bọc .. vàng chơi cho nó khác người b-) :)) hớ hớ...

Post cho anh em thèm chơi :)) con Wii vàng của em :)) (Nokia 8800 có phiên bản vàng rồi thì em cũng làm một con vàng chơi :)))

Chú thích: chỉ là ảnh ghép của em mà thôi :)) bôi đen mà đọc nhá :))

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
giá mà con Wii này của Ken thiệt thì mình sẵn sàng đến tận nhà nó để vác về >:)dĩ nhiên là không mất tiền!!!
cũng lại tô đen đoạn phía sau niểu tượng >:)

chuyện nhỏ như con voi,tui còn cưa thùng XBOX-360 để lắp quạt tản nhiệt siêu mát nữa mà,cùng với anh tui chứ 1 mình làm hem nổi,hé hé! :D >:)
cưa dùm thằng bạn thoai,chứ em hem mua XBOX-360 vì sợ bị ROD ;))

giá mà con Wii này của Ken thiệt thì mình sẵn sàng đến tận nhà nó để vác về >:)dĩ nhiên là không mất tiền!!!
cũng lại tô đen đoạn phía sau niểu tượng >:)
:)) tui mà có tiền bọc vàng được con Wii thì tui mua thêm cái chấn song sắt, để con wii ở trong :)) cất khóa đi chỗ khác :)) bác có mọc cánh chả ôm nổi con Wii Gold Edition của em đi :)) mà nói đùa, chứ 'mơ' vẫn là 'mơ' bác ạ :( một giấc mơ xa xỉ và đáng tự ti biết bao :((

để hôm nào sắm wii rùi thử bọc inox cho nó coi đẹp cỡ nào >:)
Bác bọc thế nào, nó rò điện ra :)) đụng vào thì giật :)) rồi muốn thay đĩa cũng chả thay được :)) rồi thi thoảng nó nổi khùng, cháy mất mấy bộ phận thì khổ :)) Tui thấy, vỏ cũ là đẹp nhất :x:x nếu thêm thì phun sơn hoặc vẽ phun sơn lên là ok nhất :>

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN