[Wii] Thảo Luận - Metroid: Other M

Cửa hàng game Nintendo nShop

kamus

Thành viên lâu năm
Chơi được Metroid: Other M rồi :myemo0111:, đây là game hot, mọi người cần phải chơi nhé :x. Other M sẽ giống Zero Mission ở chỗ là bạn có thể điều khiển Samus trong bộ Zero Suit nữa cơ :myemo0111:. Và cũng chộp được tấm ảnh của Samus đang xả tóc đây, lần đầu tiên trong Metroid 3D Samus xả tóc đấy :x.

:x :x :x. Nhìn có vẻ giống giống ai đó thì phải :em38:.

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Game này chắc nặng lắm ;)) emu chắc hok đc đâu :P
@ kamus : Cái tên topic ghi sai chính tả :em08: Thảo luận mà lại ghi là "thẻo luận " :em08:

kamus

Thành viên lâu năm
sao lại ko, game này có 7GB mấy, nhẹ hơn SSBB rồi còn gì ;))

@ yang già: ghi nhầm chứ hem phải sai chính tả =((

Ashera

Nấm bình thường
Giả lập thì xoay ngang remote như thế nào giờ, xoay ngang bàn phím à. Cái này tớ có đĩa chơi đc rồi, khỏi cần down.
@Kamus gà: cố tình ghi thế chứ ghi nhầm gì, rõ ràng chữ A cách xa chữ E trên bàn phím, làm gì có chuyện ấn nhầm.

kamus

Thành viên lâu năm
Ash gà: cố tình ghi thế có lợi gì 8-} trước giờ đánh bàn phím có thèm nhìn bàn phím đâu, với lại đánh nhanh nữa, chữ E gần số 3 là dấu chấm hỏi, lúc đánh tưởng đã đánh chữ A rồi thôi. Abra cũng có nhầm nè :-L http://www.nintendovn.com/forum/showpost.php?p=150376&postcount=12 số 6 cách xa số 1 trên bàn phím lun nhá :em05:.

Sai thì mod sẽ sửa thôi, nhỏ xíu mà mấy bạn cũng quan trọng thế =)), lâu lâu quán gà tý ấy mà :">.

@ Tuấn: uh nhĩ, cái này chắc ko chơi đc trên giả lập đâu =(( hay có khi là xoay chuột nhĩ :-?

Ashera

Nấm bình thường
Tưởng cố tình ghi thế cho độc đáo
.
Mà bên trong sửa thành "thảo" rồi nhưng bên ngoài vẫn ghi là "thẻo"

kamus

Thành viên lâu năm
uh, mem sửa đc bên trong thôi, bên ngoài phải nhờ đến Mod. Hix, shop ở HCM chưa chỗ nào bán game này :((, mún chơi quá =((

yanyee_tang123

Mistress of Ike
hình như gần nhà sách nguyễn huệ có nhìu tiệm bán game lắm. trong đó có cái shop nào ý mà chuyên burn đĩa ra bán ;) lên đó hỏi thử có metroid other m hok chừng 2~3 phút có đĩa =)) À mà sao cậu không down rồi burn đĩa ra cho nó nhanh nhỉ ? :-?

Trọng Tuấn

Nấm nhỏ
Xời tưởng gì chứ wiimote, Wiiremote emulate công phu nhắm cơ :x xoay remote bằng mouse, ngoài ra emu còn hỗ trợ Wii remote thật!
Emu Tuấn đang dùng hình như playable all game rùi :x

---------- Post added at 01:21 PM ---------- Previous post was at 01:19 PM ----------

Nhưng USB hết chổ để rùi, toàn chơi ngoài net =((

kamus

Thành viên lâu năm
hình như gần nhà sách nguyễn huệ có nhìu tiệm bán game lắm. trong đó có cái shop nào ý mà chuyên burn đĩa ra bán ;) lên đó hỏi thử có metroid other m hok chừng 2~3 phút có đĩa =)) À mà sao cậu không down rồi burn đĩa ra cho nó nhanh nhỉ ? :-?
Thui, bây giờ lười down lắm =.=.

Con Toàn sao chưa sửa cái tiêu đề dùm mình nữa nhĩ :-w

yanyee_tang123

Mistress of Ike
Đừng lo :emot-sissies: Có ai vào đây đâu :emot-sissies: có mỗi em vào đây mới vớt lên đc topic này cho con ka thôi, chứ đâu có ai thèm vào đây spam đâu :emot-sissies: kamus phải cảm mình nhờ mình spam nhìu đó :emot-sissies:

kamus

Thành viên lâu năm
Đẹp thì đẹp thiệt :emot-sissies:
Nhưng mình trù topic này ế :emot-sissies:
Game chưa có mặt tại shop mà trù kiểu này mún chít àh :-w, ko bao giờ.

Đừng lo :emot-sissies: Có ai vào đây đâu :emot-sissies: có mỗi em vào đây mới vớt lên đc topic này cho con ka thôi, chứ đâu có ai thèm vào đây spam đâu :emot-sissies: kamus phải cảm mình nhờ mình spam nhìu đó :emot-sissies:
Nói thật với yan nhé, ko phải lúc nào cũng có thể đùa :|. Vâng, ko ai vào đây spam mình càng mừng, vì đỡ làm topic bị loãng, mà cái đc gọi là spam là cái single post thứ 14 đấy. Chứ thảo luận thế nào chăng nữa cũng ko phải là spam. Người ta ko thèm vào đây spam vì người ta sẽ vào đây thảo luận như các topic Metroid trước.

toanwii

Nấm nhỏ
Game này dc nhiều ng` nói và cả.......mình nữa...;)) là đồ họa có thể ĐẸP hơn Super Mario Galaxy 2! :eek: Nhưng nói thật game này kết hợp cả cut scene vào gameplay lun thì quá là đẹp!:eek: Ví dụ như là Sam đang chạy ra ngoài cửa của phòng thí nghiệm thì lúc đầu mình nhìn thấy lưng của Sam (3rd view) thì khi gần đến cửa là game chuyển lun sang 1st view làm người ta ko nghĩ mình đang chơi game mà là chơi một bộ PHIM! :eek:

wow_wow

Thành viên lâu năm
Super Mario Galaxy 2 đồ họa có ghê lắm đâu mà đi so bì =)) So bì thì phải so bì vời phần 1 kìa, phần 2 có mấy trăm MB mà so bì cái gì ;)) Người ta bảo tuy gameplay hay nhưng Mario Galaxy 2 chỉ giống Galaxy 1.5 mà thôi, đồ họa còn cải lùi nữa.
Nói thật với yan nhé, ko phải lúc nào cũng có thể đùa . Vâng, ko ai vào đây spam mình càng mừng, vì đỡ làm topic bị loãng, mà cái đc gọi là spam là cái single post thứ 14 đấy. Chứ thảo luận thế nào chăng nữa cũng ko phải là spam. Người ta ko thèm vào đây spam vì người ta sẽ vào đây thảo luận như các topic Metroid trước
Em nó còn nhỏ mà nóng thế kamus, nó cũng chỉ đùa thôi mà :bee: Con yan chưa hiểu spam mấy đâu :)) Kamus nóng quá đấy :))
Thôi, nếu ra đĩa mình cũng chơi thử coi sao ;)) Kết Samus lột tóc ra, nhưng cái mặt công nhận giống Zelda thiệt =))

cùng 1 kiểu nhìn tuy mắt Kamus nhỏ hơn =))

kamus

Thành viên lâu năm
Xin lỗi Yang nhé, vì dạo này mình hơi căng thẳng xíu, nên có gì bỏ qua cho =.=. Mà mình cũng ko có ý gì gọi là cãi nhau lắm đâu.

cùng 1 kiểu nhìn tuy mắt Kamus nhỏ hơn =))
àh, hèn chi thấy quen quen, giờ biết rồi, mà wow wow nói mắt mình àh

wow_wow

Thành viên lâu năm
Xin lỗi nhé Yang nhé, vì dạo này mình hơi căng thẳng xíu, nên có gì bỏ qua cho =.=.
;)) Chắc down Metroid giữa chừng bị lỗi nên căng thẳng chứ j;))
àh, hèn chi thấy quen quen, giờ biết rồi, mà wow wow nói mắt mình àh
ờ nhầm =)) Cứ lộn tên 2 đứa samus kamus này =))
Quen quen cái gì :-w, ko chơi pkm, hóa ra kamus cũng ko chơi zelda luôn à :-w
Mario có chơi ko đó =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN