Wii U: Everything You Need to Know

Cửa hàng game Nintendo nShop

ansonhai

Thành viên lâu năm

gameboybin

Nấm nhỏ
Uả??? Bây giờ mình mới nhận ra. Các bạn ơi cho mình hỏi 2 cái cần Analog của Wii U Game Pad ý nó lồi hay nó lõm vậy??? Mình thấy nhiều clip và ảnh trên mạng thì cần analog giống của 3DS còn trong trang chủ của Nintendo thì 2 cần lồi ra :-/ Vậy thì Analog phải lồi hay lõm vậy??

nhoc_way

Nấm nhỏ
Uả??? Bây giờ mình mới nhận ra. Các bạn ơi cho mình hỏi 2 cái cần Analog của Wii U Game Pad ý nó lồi hay nó lõm vậy??? Mình thấy nhiều clip và ảnh trên mạng thì cần analog giống của 3DS còn trong trang chủ của Nintendo thì 2 cần lồi ra :-/ Vậy thì Analog phải lồi hay lõm vậy??
Lồi bạn àh, cái hình lõm là concept ^^

Mấy bạn ơi, cho mình hỏi:
1. Mình mún mua wii u deluxe co super mario + luigi lun. Từ bên mỹ về, mình nhờ công ty ship hàng về. bạn có biết công ty nào ship hàng từ mỹ về uy tín không? e24h.vn có tốt không bạn?
2. Máy mình nếu mua từ mỹ về có phù hợp vớii điện 220v ở vn không bạn?

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Mấy bạn ơi, cho mình hỏi:
1. Mình mún mua wii u deluxe co super mario + luigi lun. Từ bên mỹ về, mình nhờ công ty ship hàng về. bạn có biết công ty nào ship hàng từ mỹ về uy tín không? e24h.vn có tốt không bạn?
2. Máy mình nếu mua từ mỹ về có phù hợp vớii điện 220v ở vn không bạn?
1. Ship hàng thì cũng ổn nhưng mình nghĩ bạn sẽ tốn kha khá tiền ship về, nếu có người quen thì bạn nên nhờ, wa dịch vụ sợ chi phí sẽ rất cao.

2. Hàng từ us của Nin mình nghĩ chắc đa số 110v, bạn nên mua cục chuyển điện hoặc ổn áp xài thêm, 2 loại này bán khá nhiều trên thị trường

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN