Wiifit - Tập thể dục cùng Wii nào !!!

Cửa hàng game Nintendo nShop

fly_us

Nấm bình thường
Tiền ship + thuế vô thì khoảng 1tr7-1tr8, tùy số lượng nhập về + thêm tiền linh tinh nữa thì Halo lời cũng kha khá.. :D

Ở Sing thấy cũng đang rao bán giá 200S$, bà con la làng...

ối cái này ra hơn 1 tháng oj` mờ !!!!! chơi cũng chán !!!!! vì hiện tại chỉ có vài trò như yoga , lắc vòng , nhảu bump ,..... mà cũng đắt lắm !!!! để dành tiền mai mốt mua DS2 sướng hơn ( nghỉ lại thấy mình dại thiệt , tự nhiên mua ) :((:((:((:((

nhưng bán rồi :)) lỗ 100k :)) !!!! chơi dc nửa tháng cho nó oul lun !!!! mua cái đó thì mua cái điện thoại di động nokia còn sướng hon :))=))

Vừa chơi trò lắc vòng vui phết , Wiifit có thể chịu được 136kg nên anh em ân tâm là thoải mái đứng lên không sợ gì cả , sản phẩm làm rất chắc chắn :good[1]:

Tiền ship + thuế vô thì khoảng 1tr7-1tr8, tùy số lượng nhập về + thêm tiền linh tinh nữa thì Halo lời cũng kha khá.. :D

Ở Sing thấy cũng đang rao bán giá 200S$, bà con la làng...
cái này thuộc dạng game accessories thì thuế má gì pa với lại hàng bán ở vn toàn hàng chui chứ làm gì có nhập khẩu đàng hoàng :em29:
hic ko bít mấy tháng nữa mới có wiifit đây :xm0012:

Hic, vừa lên mấy trang trực tuyến bên Nhật, Doi định nhờ người mua hộ Wii Fit.
Nhưng mà ôi thôi, thời điểm này tại Nhật Wii Fit đang rất khan hiếm. Mới tuần trước thấy dao động ở 8000 Yen, giờ rẻ nhất cũng 12500 Yen ~ 1800k nhà mình, choáng quá.

ppkhoa

V.I.P Member
Gía chính thức trên trang chủ Nintendo là 8800 yên, tương đương 75 $, là khoảng 1 triệu mấy đó. Hiện nay VN có bán Wii Fit giá 1 tr 9

Tìm hoài không chỗ nào có đành bấm bụng ra MiMi hốt 1 em với giá "cắt k": 2 triệu 50k ==> hơi khó mò một chút nhưng nói chung là hài lòng

MiMi bán giá cắt cổ lắm, sáng nay 15/2/08 mới hỏi giá máy Wii hệ US, nó đòi 8tr9 , bó giò với nó :( ,máy hệ JP thì 5tr4 , hơn nhau cái english thôi mà 3tr5 , thật ko hiểu nổi :(

khổ nỗi là em ko phải dân ghiền game, thấy review wii thích quá, muốn mua mà gét tiếng JP , tìm cái US mãi ko thấy.

Sao mà ý kiến cá nhân không thích những thứ này kìa :| Nếu mà tập thể dục nghiêm túc, thì ng ta sẽ mua máy tập thể dục, còn game, mãi là game :| Wiifit ko thực sự hấp dẫn lắm, với mình!

ppkhoa

V.I.P Member
Còn với mình thì Wii Fit hấp dẫn mình với những tính năng của nó. Đo chỉ số BMI và đưa ra nhưng "bài tập" để giảm cân, cũng khá hay. Có thể cảm nhận chuyển động từ đầu đến tay. Và biết đâu sau này sẽ có game sử dụng Balance Board như Family Ski ? Cái Wii Fit này sẽ ra mắt hệ PAL trong năm nay, còn hệ US thì bí lù !

lemonadess

Banned
Nếu bỏ tiền mua Wii Fit, mọi người nên kiếm 1 môn thể thao nào đó đóng tiền học cho khoẻ, bóng rổ chẳng hạn.
Chơi kiểu này mình thấy tốn kém quá :(

Nếu không có balance board thì chỉ chơi được mỗi môn chạy bộ trong Wii Fit (cái này chỉ cần bỏ Wiimote vào túi để giả lập). Nhưng nếu không có cái Balance board thì cũng không config vào để chơi được đâu. Bác nào không chịu khó mò sẽ thấy khó chịu với cái Wii Fit J lúc mới khai báo ban đầu. Còn quen rồi thì cũng dễ. Điều kiện của em là vận động chút đỉnh trong bối cảnh không có quỹ thời gian thời gian vì công việc quá nhiều nên Wii Fit có vẻ là động lực tốt trong thời điểm này. Hy vọng sẽ có nhiều trò ra sau này tận dụng cái Balance board hay chí ít cũng sẽ sớm có bản Wii Fit USA- NTSC (nghe giang hồ đồn tháng tư) hay Wii Fit US - PAL (nghe đâu tận tháng 6) để hiểu rõ nội dung mấy cái game hơn. Bác nào không quá eo hẹp về tài chính thì cứ thử đầu tư, cũng thú vị lắm.

Nhân tiện các bác có thể tham khảo một project không chính thức về việc dùng Wii Fit giảm cân ở đây http://www.4colorrebellion.com/wii-fit/

máy của mình chơi được SMG thì có xài được cái game kia trong wifit ko, có bro nào test thử chưa ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN