Xem phim trên GBA ?

Cửa hàng game Nintendo nShop

Kawaii

Super Princess Peach
Chơi game hoài trên GBA đôi lúc củng đôi lúc buồn phải ko , vậy thì hảy biến chiếc GBA của mình thành 1 cái máy MP4 di động đi nào rồi đi khoe bạn bè. Hảy thưởng thức những bộ phim vui nhộn của thế giới hoạt hình trẻ thơ để lấy sức cày game tiếp nhé.
Những phim này chính là rom game có thể xem trên Supercard và flash card được (tất cả phim rom đều 32mb với Super card ,đối với flash card là 256bit)

GBA_VIDEO_Cartoon_Network_Collection_Limited_Edition​

GBA_VIDEO_Cartoon_Network_Collection_Special_Edition​

GBA_Video_Cartoon_Network_Collection_Volume_1​

GBA_Video_Cartoon_Network_Collection_Volume_2​

GBA_Video_Codename_Kids_Next_Door_Volume_1​

GBA_Video_Dora_The_Explorer_Vol_1​

GBA_Video_Fairly_Odd_Parents_Vol_1​

GBA_Video_Nicktoons_Collection_Volume_1​

GBA_Video_Nicktoons_Volume_3​

GBA_VIDEO_Proud_Family_Vol_1​

trên cái trang web bạn cho link làm sao bik được cái nào là phim cái nào là game?????

Làm như thế nào mới coi dc vậy??
em ở Đà Lạt nên hơi mù về món này.

Có link sẵn mà
Mấy cái kia là dạng rom game nhưng nó để xem phim

Down mấy cái file đó về rùi chạy thui,có j` khó đâu:D

Mấy cái đó chính là những rom game hết , nhưng thay vì chúng ta sẻ chơi , thay vào đó chúng ta bật lên và xem phim thôi đó mà.

Chép mấy cái đó vào card rồi thưởng thức nhé.

Kawaii

Super Princess Peach
Mới xem xong mấy cái rom video của pokémon cũng tuyệt lắm...

Hình ảnh cũng khá rõ tuy ko chi tiết cho lắm , cấu hình của GBA khiêm tốn mà phải chịu thôi >,<
Nhưng bù lại âm thanh của nó thì trên cả tuyệt vời , các tiếng động trong phim cực hay , các voice nhân vật cực kỳ rõ và diển cảm , nhất là giọng của các pokémon : pikachu , chiko chiko ! ...

Các rom phim của pokémon đều là những tuyển tập từ các tập phim hay của series này , bạn sẻ ko hối hận khi down rom video về thưởng thức trên GBA yêu quí đâu hen...

Kawaii >,<

Em đả xem rồi , tất cả 4 tập , theo em thấy tập 2 là hya nhất , tập 2 nói về giải vô địch pokemon ở Hoen , Ash sau khi chiến thắng Gary vào thi đấu với 1 trainer cực mạnh với con pokemon chủ là Blaziken , khúc cuối Charizard của Ash đánh tay đôi với nó , và Ash đả thua , vẽ mặt buồn rầu ra về...

Tất cả đều hay cả , mấy tập kia kể về pokemon legend cũng khá hay lắm

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
đây đâu phải convert phim gốc ra để xem trên GBA đâu hả KemKem? Mà những bộ phim hoạt hình này chính là ROM luôn, như là game vậy đó, down về dùng soft nhét vô SC rồi mở ra như đang chơi game vậy.

Thỉnh thoảng khoe tí kiến thức về GBA thấy ngại thật :)). Mà sao họ không làm các phần tiếp nhỉ, như DragonBall đó, bắt đầu nửa chừng và kết thúc cũng chẳng đến đâu luôn. Đợi phần kế mút mùa mà chẳng thấy :(.

Kawaii

Super Princess Peach
Cám ơn mình đã down xong , và mình cũng đã test thử , ok lắm xem ko thua gì các rom video đâu bạn à...

Phim mới đây bà kon, hôm bữa ko có thấy >,< nên chưa up

Dragon Ball GT - Volume 1

Đây là một bộ phim DB trên GBA. Phim gồm 2 phần A Grand Problem và Pan's Gambit. Cốt truỵên xảy ra sau khi Goku đả tiêu diệt Buu, 7 viên ngọc rồng tập hợp, rồng thần xuất hiện nhưng là 1 con rồng màu đỏ, biến Goku thành 1 chú nhóc. Goku cùng Trunk, Pan cháu gái của Goku (con của Gohan và Videl(Bi đen)) bước vào cuộc phiêu lưu để phục hồi cơ thể, tiếp theo .... coi đi ròi biết

Dung lượng khá lớn 30 MB tốc độ thì rùa bò nhưng bạn có thể bỏ qua 1 video hay thế này không ? Nếu là 1 fan của DB thì nhanh tay di nhé

cho mình hỏi chút. bây giờ muốn xem tivi trên GBA thì cần những phụ liên gì.giá cả như thế nào,mình có thể mua ở đâu.
xin ban quản trị giúp mình với
thanks

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN