Xem & thu lại chương trình với TVOnline mà ko giật hình , ko load !

Cửa hàng game Nintendo nShop

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Vì một chút lý do đặc biệt mà bạn phải từ bỏ chương trình TV yêu thích, bạn có tiếc không? Tớ thì tiếc hùi-hụi ấy :((. Nhưng bây giờ thì với TVtons, điều ấy không còn quan trọng nữa rồi… TVtons hỗ trợ bạn khoảng 1000 kênh (tớ không đếm xuể mà), từ ca nhạc, phim ảnh, thể thao, thời trang... nói chung là kênh nào cũng-có-tuốt. Action nhá!

Bước1: Bạn clickhere để download chương trình này! (Đã hay mà lại chỉ có hơn 1Mb, ngon quá rồi còn gì….)
Bước2: Sau khi tải về máy, bạn unrar rồi kick đúp vào biểu tượng
. Chương trình TVtons sẽ tự động xuất hiện trên màn hình máy tính.
Bước 3: Có hàng loạt kênh của các nước (Âu-Á-Mỹ đủ cả) cho bạn có thể chọn, xem sướng cực mà lại không hề bị giật, thế mới "đã" chứ!
Bước4: Nếu muốn thu lại chương trình yêu thích nào, bạn click vào Start Record để bắt đầu thu dưới dạng file *.avi nhé! Còn thích kênh nào, bạn hãy lưu lại vào Add to Favourites để lần sau

Copyright © 2008 by Kênh14​

Die hết trơn nên giờ mình giới thiệu 1 số soft khác :
http://www.mediafire.com/download.php?mxjkhyxbo0z

Vietnamese TV ( chủ yếu các kênh vn )

hehe, 1 cái xem ở VN còn 1 cái xem kênh nước ngoài :D Hai cái này đều đòi hỏi tốc độ đường truyền kha khá 1 chút :)

espeon

V.I.P Member
Toàn thấy kênh ở đâu đâu :| có thấy kênh gì hay hay đâu
ko có VN trong này :|
Cartoon network, disney linh tinh có thấy đâu, MTV cũng chả có, sao trên kia lại có Shaun the sheep đc nhỉ? :|
Mà bật đi bật lại có mỗi 1 chương trình cứ như trailer ý

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
Vào trang chủ của nó reg lấy cái nik , chỗ chọn quốc gia nhớ trọn VN , sau đó download các channel về , có HBO , (*) Movie
P/s : có 1 số kênh ko xem đc ko bít vì sao :( . Tớ thíck mỗi mí kênh music :D

lemonadess

Banned
Mình thấy vẫn giật như thường. Mạng phải có tốc độ tương đối cao mới được :(
Tốt nhất là vẫn phải mua card Tv về cho PC.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN