Xin mọi người cùng giúp đỡ [Game]

Cửa hàng game Nintendo nShop

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
Chả là mình là fan của dòng Samurai warriors (SW có bản Chronicle trên 3DS ấy). Koei hiện có 2 game là Samurai warriors 3: Xtreme Legend cho Wii và Samurai Warriors 3: Empire cho PS3. Tin buồn là 2 game này sẽ không được dịch qua tiếng Anh. Bởi vậy dân mạng đề ra một trang thu thập chữ kí để gửi lên Tecmo Koei xin cho 2 game này được xuất ngoại. Anh em NVN giúp giùm mình nha.

Đây là link

http://www.petitiononline.com/SW3ZXLE/petition.html

Vào Click here to sign

Xong thì đề tên (tên giả/ nickname), địa chi e-mail (các bạn nên dùng địa chỉ e-mail thứ 2 của bạn (nếu có)), comment rồi kí tên là xong

Cám ơn

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Cái này giống Rockman nhỉ? Cũng thu thập chữ ký để lây động nhà phát hành. Phải chi Fatal Frame 4 trước đây cũng làm cái này. :(

I have read ... blah blah blah
Cạch cạch cạch. Email, tên, blah blah blah.
Xong. hơn 800 chữ kí
Đến tin này mình cũng không biết. Nhờ có anh Randal lôi lên đây mới biết. Em cũng rất thích dòng Samurai Warriors này, và đang đợi bản tiếng Anh để có thể có đĩa copy ở các cửa hàng ở VN

ada wong

Evil Girl
Thành viên BQT
Tới 200.000 lận sao? o_O Mình ký lúc 828 giờ là 840 người. Diễn biến hơi chậm nhỉ? :sorry[1]:

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
Tớ mới kí rồi, dù nghĩ rằng 2 game này mà không ra bản E thì cũng không tiếc mấy , nhưng ủng hộ sếp 100% ^~^ Randal đúng là fan đích thực =,O

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN