HN xin review về chất lượng hàng ở GiangHero (heroshop)

Cửa hàng game Nintendo nShop

Vừa thấy giá thẻ nhớ vita bên í mắc hơn cả nshop :)) Được cái nổ to với thích đi đâm chọt người khác lắm

Mà ở HN có Hàng Mành uy tín đấy sao ko ra mua, ship làm gì cho thêm tiền
có chỗ nào bán wii tầm 1tr5 k mấy bác? mấy shop ở Hà Nội em xem toàn 2tr5 - 3tr (vượt khả năng của em) nên khó quá ạ

mình thì bị cái cover cái 2ds mình gắn k vừa lão cũng ráng là bảo vừa rồi cuối cùng là quăng qua 1 bên vì tác động nhẹ 1 tý là xúc ra chán bán tận 80k :D ( mình gà thì chịu mà nói để bác kham khảo)

Đính kèm

thanks bác nha. Nhưng nhìn hình thức hơi xấu bác à T~T
Haha hàng 2nd hand thì chịu thôi bác à ;) Mà cũng có khi do lên hình xấu nữa nên mình nghĩ cũng nên đến check tận mắt thì tốt hơn, chứ 1tr5 kèm thêm ổ 120gb chép game là hời rồi í

Bác thích hàng mới tinh thì thử ra tienxiu.com kt xem. Mình thì ko rành bác này nhưng thấy cũng có tiếng. Hàng của shop giang hero cũng lấy hàng từ tiến xíu từ bắc ra nam bán. Bác ở bắc lại mua trong này chẳng khác chở cát về biển :))

Haha hàng 2nd hand thì chịu thôi bác à ;) Mà cũng có khi do lên hình xấu nữa nên mình nghĩ cũng nên đến check tận mắt thì tốt hơn, chứ 1tr5 kèm thêm ổ 120gb chép game là hời rồi í

Bác thích hàng mới tinh thì thử ra tienxiu.com kt xem. Mình thì ko rành bác này nhưng thấy cũng có tiếng. Hàng của shop giang hero cũng lấy hàng từ tiến xíu từ bắc ra nam bán. Bác ở bắc lại mua trong này chẳng khác chở cát về biển :))
Hình như k phải đâu bác, tại giá 2 bên chênh lệch lắm.
chắc cân nhắc lại. Tại cuối tháng em mới mua ^_^

Đã mua hàng chỗ ông này và cạch sau ko mua vì thái độ bán hàng kém và mắc hơn , nếu ở HN thì mua shop tienxiu hoặc hàng Mành có gì hỏng dễ đổi, chứ trong SG hỏng hóc gì ship qua lại đến hết hơi bạn ah

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN