Yahoo Messeger!( mọi version đều post vào đây)

Cửa hàng game Nintendo nShop

vodoi_em

Nấm nhỏ
Yahoo! Messenger mọi phiên bản:D

Chắc hẳn ai cũng biết soft này rồi chứ, chuyên dùng để chat mà:D
Yahoo Messenger 9

Sự thành công tuyệt vời của bản 8 xem ra là chưa đủ đối với Yahoo, vì hiện nay có rất nhiều soft chat bắt đầu xuất hiện, với giao diện rất đẹp( như Zing chat:))) mà lại có hỗ trợ Yahoo. Một bữa tiệc ngon nhưng ăn hoài cũng chán:(, người ta sẽ tìm đến món khác. Và YM9 beta ra đời với sự cải tiến từ ngoài vào trong, từ trong ra ngoài:D.
Hãy cảm nhận trải nghiệm mới về YM 9.:D

Yahoo Messeger 8.0 ( dành cho ai không muốn thử nghiệp phiên bản mới:D)

Yahoo Messeger for Vista( cái này mới ra, bản preview)
Đây là bản YM được coi là lột xác hoàn toàn về giao diện lẫn chức năng, tuy nhiên là bản preview nên không có chức năng gì hết, nhưng chúng ta cũng nên thử qua. Hỗ trợ cho Vista nhưng nếu XP thích dùng thì có thể down Microsoft Flamework 3.0 là dùng ok. Nhận xét là tốn Ram ghê gớm, nói chung nên dùng cho biết:D

SC phiên bản này

Have fun

lemonadess

Banned
Sorry mình nói nhìu. Nhưng post bài kỉu này giống spam quá. Yahoo 9 ai cũng biết hết trơn rồi. Có nhất thiết phải giới thiệu không dzậy?

vodoi_em

Nấm nhỏ
Sorry mình nói nhìu. Nhưng post bài kỉu này giống spam quá. Yahoo 9 ai cũng biết hết trơn rồi. Có nhất thiết phải giới thiệu không dzậy?
dạ thưa anh, em ko spam đâu ạ, em thiết nghĩ trong topic box Tin học của mình phải có đầy đủ mắm muối, còn tí nữa em mới sửa bài ạ:-L. Được chưa anh
Thế thì mấy cái box Tin tức ko cần nữa đâu, đi ra GS mà đọc:em11:
Xin lỗi vì hơi nóng tính nhưng quả ko chịu được:((

tớ thấy Yahoo! Messenger 9(v9.0.0.922 Beta) cũng thuộc về phần tin học đấy chứ,tuy nó cũng khá phổ biến nhưng đâu phải ai cũng biết(như tớ này,bản này có vẻ mới nên chưa biết).YM là phần mềm đơn giản nhưng có ai cấm giới thiệu nó đâu,chủ yếu là góp phần xây dựng box cơ mà,tớ thấy rất nhiều forum lớn trong box tin học cũng giới thiệu YM mà,ko nên nói người ta như vậy bạn ạ :)

cảm ơn vô đối ku! :D

Cyberhunter

V.I.P Member
Bạn lo làm gì, mấy mem cũ chả ai thèm spam đâu :) (Tớ mem cũ nhé, đổi nick mới thôi :D)
Ai biết cái lỗi Yahoo này ko: nhập ID pass vào nhấn Sign in thì Yahoo nó tắt luôn. Xóa cài lại cũng thế, cài bản 7 cũng bị thế. Ko biết giờ phải làm sao :((

vodoi_em

Nấm nhỏ
nè nè, đó là do virus có tên là Kavo đã thâm nhập vào máy bạn và làm cho k sign in yahoo được.
Bây giờ bạn down BKAV về diệt rồi cài lại win, diệt xong con này thì cũng gần chết cái Win, k cài lại được KIS, khiếp:))

troy28790

Banned
Yahoo!mobile ai bít chỉ

cái này nó có lấy tiền của mình ko khi gửi tin nhắn từ mobile lên nick trên yahoo?
ai bít xin chỉ tận tình
cám ơn
tớ xài mạng việt teo

Dùng shmessenger ấy. Đăng kí + down ở shmessenger.ro

Có thể nói đây là phần mềm tốt nhất hiện nay. Có 1 nhược điểm duy nhất là có thể bị đứt mạng 1 lúc, điều này cũng hiếm khi xảy ra.

Phần mềm này dùng gprs. yên tâm là rẻ hơn cái của viettel :D

silver3128

V.I.P Member
ko biết bạn sài máy loại nào , bạn nói rõ thì mình sẽ chỉ rùm bạn, hiện giờ chat hay nhất vẫn là phần mềm slick của lonelycatgames chạy trên các máy S60 & dùng window mobile ..., ngoài ra còn rất nhiều phần mềm khác,ở vn thì cũng có 1 chương trình chat là ola chạy trên các máy có hỗ trợ java2.o
yahoo cũng đã cho ra phiên bản yahoo!Go dùng để chat, đọc tin tức..tuy nhiên chỉ những mobile đời mới mới được tích hợp như N6300...

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN