Yu-Gi-Oh WC 2008

Cửa hàng game Nintendo nShop

trthths

NDS Member
Hội Nintendo mình cứ chê cheat ầm ầm thôi=))Nên tớ chỉ có hack tiền chứ chẳng làm gì khác:)).Nhưng mà giao lưu với đám bạn tớ thì bọn nó hack hết:))Chả có cái cheat nào bọn nó chưa thử cả:))Tớ có cái Save All Cards có đủ cả 3 em God:-"
:em38:....:em43:....:em10:....:em25:....:em14:....:em13:....:em23:....:em21:

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Cái đó là bó tay. Ngày càng nhiều người xài cheat :((. Kì quá vậy, mem Nintendo Việt Nam là thế sao :((. ôi ôi ôi.... =.=
@Nobody: Anh chưa thắng em lần nào :D
Nói thật chứ:))Anh làm quả cheat để nó ăn liền:))Em down cái Ghost của mấy thằng 1 ván 15k thì cũng khác khỉ gì cheat:))Hay gọi nó là tips cho nó nhẹ nhàng vậy=))

Ai bảo thế.Hôm Tour 4 người em thua KhongCoAi ngay lần chia 3 4 rồi còn gì:-"Em còn chê ỏng chê eo cái virus chứ còn gì nữa:))

trthths

NDS Member
Thắng ảnh lẹ đấy chứ, do ảnh cố tình bỏ virus khi xài lighting nên cho ảnh đứng 3 chứ sao =.=
Em xin lỗi về chuyện virus, anh làm ơn đừng nhắc nữa =.= Tại ức nên nói thế >.<

Luong Lao Shi

A Lazy "Uncle"
Em xin lỗi về chuyện virus, anh làm ơn đừng nhắc nữa =.= Tại ức nên nói thế >.<
Ơ.Có lỗi phải gì đâu mà xin:))Con người là thế rồi:))Nhưng mà tại em sức chịu đựng kém hơn thôi:))Anh bị ông Frozen chơi trò bẩn khóa đủ các kiểu đấy:))Mãi cuối ván mới tức:))

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
tôi mới chế ra bộ anti dd dành riêng cho ông đó :bones[1]:.......bửa nào test thử chơi :stupid[1]:
còn cái bộ burn đó thì dù đối thủ có thủ hay ko thì tôi cũng diệt được nhưng chơi kiểu đó hơi kì nên chỉ dành để đấu với bộ dd của ông thôi :myemo0126:
thường thì tôi vẫn thích dùng bộ destiny hơn :em05:
nếu ông ko dùng dd thì tôi cũng ko dùng bộ đó làm gì....tôi mới làm xong bộ dd, bửa nào tôi dd lại ông chơi để ông bít cảm giác khi bị dd là thế nào :roll2[1]: =))

tôi mới chế ra bộ anti dd dành riêng cho ông đó :bones[1]:.......bửa nào test thử chơi :stupid[1]:
còn cái bộ burn đó thì dù đối thủ có thủ hay ko thì tôi cũng diệt được nhưng chơi kiểu đó hơi kì nên chỉ dành để đấu với bộ dd của ông thôi :myemo0126:
thường thì tôi vẫn thích dùng bộ destiny hơn :em05:
nếu ông ko dùng dd thì tôi cũng ko dùng bộ đó làm gì....tôi mới làm xong bộ dd, bửa nào tôi dd lại ông chơi để ông bít cảm giác khi bị dd là thế nào :roll2[1]: =))
cám ơn bác đã cho quả burn làm tag rất hịu quả.... Mỗi tội con CPU xài bài burn muh attack ko thì đúng là hết chịu đc:((:em20:

Bác Luong chuẩn bị đấu quả wifi chớ :-?

cho tôi hỏi 1 chút nhé , lúc chọn bài có mục thứ 2 có ghi là " to side deck " và mục thứ 4 " change to on " tôi vẫn không hiểu ý nghĩa của những từ này , nó có tác dụng gì , side deck nghĩa là sao , lúc đánh bài tôi đâu thấy quân bài tôi cho vào side deck đâu , còn " change to on " thì tôi chịu thua , không hiểu gì

FROZENSATTHU

Nấm bình thường
key card là lá bài quan trọng nhất của deck. Nên khi bạn đã chọn lá làm key card rồi, thì khi duel mà sử dụng lá đó thì sẽ thấy lá đó phát ra ánh sáng cũng khá đẹp :myemo0101:......và khi bạn sử dụng nó trong 1 ván duel thì sẽ có thêm được 5 hay 10 điểm thưởng :em12:

trthths

NDS Member
Cái key card của mình thì ko thành vấn đề, nhưng bên Yugioh Tag Force 2 của PSP có vụ Destiny Draw, công dụng của nó là: set 1 lá, sau đó trong duel lúc LP của mình thấp thì sẽ thực hiện Destiny Draw rút ra lá mình đã set, như thế thì khác gì gian lận =.=

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN