Yu-gi-oh! world 2007

Cửa hàng game Nintendo nShop

ANH DUYLEEKUN ƠI CHO EM HỎI BẢN NÀY CÓ GIỐNG BẢN '' Yu-Gi-Oh Duel Monsters World Championship 2007 (Xenophobia) KHÔNG HẢ ANH,EM THẤY BẢN NÀY MỚI RA CÁCH ĐÂY KHÔNG LÂU LẮM

cha biet nua, em mo'i choi ca'i ban 0800 - Yu-Gi-Oh GX - Spirit Caller (U) a`, ban nay thi chac chan kha'c ban do', con voi cai Yu-Gi-Oh Duel Monsters World Championship 2007 (Xenophobia) thi chua test ^_^

ah1
đanh mổi cpu 5 lần,
gồm có 4 lv, , sau khi đánh rối lv3, có thêm LP Survival
chơi đi bà con
ai rảnh add deck lên nghiên cứu thử

Game này dc lên 2 deck mới , đó là Shien Deck ( bao gồm the Six samurai), và darkWorld ( pretty cool effect ) và 1 số con bài mới, chứ ko có gì hơn hết, chán ghê
dần dần, khi chơi vô trong, nó sẽ cho mua bộ Samurai, và drak world

đánh 1 hồi, You unlock dc cái Survival LP gì đó, ( đanh 6 con liên tục) , con thứ 6, sẽ là con Ghost ( lần đầu, ghost yếu, bài cùi, và ngu, dần sau, Ghost nó ghê bà cố)
mọi người đừng chơi game này nửa, mẹ bọn online, chơi thua cái tắt máy, có đứa cheat bài nửa chứ, cha nó

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
Anh Ngô nè, đọc được tiếng Việt thì chắc cũng xài được tiếng Việt chứ??? Làm ơn đừng bê nguyên xi tiếng Anh vào nha, đây đâu phải forum nước ngoài há? Ai cũng hỉu anh nói gì nhưng thử dùng tiếng mẹ đẻ coi :)

espeon

V.I.P Member
nhầm, cách chơi giống hệt nhau, khác số lượng lá bài thôi vì bài Yugioh phát hành liên tục liên tục

trthths

NDS Member
Hehe. Lên Wifi tụi online thấy thua tắt máy làm em thắng mà chả dc điểm. Có thằng còn xài 3 Raigeki, 3 Mirro Force, 3 Monster Reborn nữa. Bó tay.
Ai có FC của Yugi SC va WC thì upp lên đi. Bữa nào hẹn nhau duel

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN