Các thắc mắc chung về Flashcard

Cửa hàng game Nintendo nShop

Nên mua cái nào thì hợp lý nhỉ ?

• Acekard2i

Bình chọn: 4 57.1%
  • Cyclo DS

Bình chọn: 3 42.9%

• Số thành viên bình chọn
    7
  • Poll closed .
Đọc cái hướng dẫn format thấy ngộ ngộ :)) ơ nhưng mà cái này nó nối DSLite với Pc đc ah :D
Ừ, kái N-card nó có kái slot 2 có cổng usb để kết nối pc :)
Làm dc òy, cách format là đầu tiên bấm giữ Select + Start ròy bật máy lên, nó sẽ hiện 1 cái menu gồm 3 nội dung là: quick format, full format và cancel. Chọn full format (khá lâu, dark tính tổng time là từ 7h30 đến 9h :-??) xong ròy kết nối cài lại bình thường ^^ đỡ tốn tiền mua thẻ ^^

Huydinh83

Siêu Admin
dùng thẻ acekart chơi ngon lành, nói chung là không khác gì DSi, chỉ là to hơn thôi, lần đầu tiên mở máy lên dễ bị phát hoảng vì cái màn hình quá bự lắm

em vừa lĩnh phần thưởng từ chú chansno về
đang vọc ạ :D
@huydinh: em nhìn cái màn hình cũng phát sợ, chắc phải kiếm tấm dán của HD2 áp vô với được

honquoc

Thành viên lâu năm
TPHCM giúp mình với bí thật rồi .

Có ai rãnh hôm nay hoặc cn ngày mai ko giúp mình với dsi J của mình ko vào đc shoping làm sao đây , nhưng mình lướt web = bajo thì đc ko bị gì nhưng vào shopping thì bị lỗi .......... Ai ở tphcm thì có thể cho mình lại nhà để mình nhờ giúp ko bí thật rồi hic hic dsi mà ko vào đc shop thì uổng quá .(có bạn kia giúp nhưng cn bạn ấy ko rãnh ngày thường thì minh rãnh buổi chiều bạn ấy rãnh buổi sáng )............Ai tphcm thì giup mình nha cám ơn nhiều co 1gi 2d9e63 lại số điện thaọi mình nhăn tin sao , hôm nay lun càng tốt:em32:

honquoc

Thành viên lâu năm
Sao bác lại lập topic lung tung thế này? Post vào topic thắc mắc ấy :|
SR mod doi vao trong dum thông cảm vì rất gấp

---------- Post added at 12:33 PM ---------- Previous post was at 12:03 PM ----------

vào đc shop rồi mừng quá ......... mà id và pass là gi vậy ta có cần ko..........cám ơn chibicomic rất nhiều nah vì sự nhiệt tình của bạn cam 1o7n 1 lần nữa
Mà tải web bị mất điểm ma 2sao mọi người nói free vậy .....còn 942 point ah

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN