Download max speed Mediafire với mạng FPT !

Cửa hàng game Nintendo nShop

ppkhoa

V.I.P Member
Cái proxy trong bài đầu tiên vẫn còn xài ngon lắm ! Tui down mega lên tới 700kb/s lận ! "Mẹo" này hay thật nhỉ ! Hồi đó down game wii hì hục, giờ thì ... nửa tiếng là xong :D

gameboy89

V.I.P Member
222.255.239.135 : 8080
118.69.127.34:3128

Hiện tại thấy ổn định 2 em này , proxy dưới dùng FF hok bắt link thì các bác chuyển sang IE duyệt nhé ;)
221.132.46.2:80 con này chắc đến ngày die rùi, hok bit bao h` sống lại =)

- Ngồi kiếm proxy 1 lúc mà loạn hết cả đầu :(, nhìn cái list mà nhầm lẫn hết cả lên, hok bít vừa check con nào, nên kiếm đc 1 con là thôi té !

http://www.vn-zoom.com/f77/proxy-viet-nam-nay-565295-30.html
Mình cũng thỉng thoảng hay sang vn-zoom share proxy với mọi ng` bên đó, bác nào rảnh thì cứ sang đó coi nhé :)>-, nik mình bên đó là longvn89

gameboy89

V.I.P Member
hum nay có vẻ là ngày tàn của proxy =))

118.69.127.34:3128 (chập chờn )
203.190.173.43:3128 (đã sống lại)

- Hiện tại mình đag dùng con đã sống lại, tốc độ của nó khoảng 300, tùy lúc nó nhảy lên cao hơn => nói chung tốc độ hok cao cho lắm nhưng vẫn hơn là down = mạng chính có 80kb/s =))......Hok hiểu sao mình dùng con này bắt link MF từ IDM để nó nhận MB rất khó nên mình đã cải thiện = cách xài Fesoup để getlink MF qua IDM.......nhận tuyệt đối :)).......Thấy cái Fesoup getlink MF cũng rất hay bị treo nên mình get link 1 hồi tất cả các link cần down luôn, cứ get xog stop download lại, rồi get tiếp :))

Ae làm theo cách của mình cũng ok :)>-, hiện tại đag cắm MF, tốc độ max 300-350 :D

FeSoupV3.3.0.1.rar
http://www.mediafire.com/?2lz2ji15mjm

gameboy89

V.I.P Member
Down = IE hình như làm ji có phần thay proxy nhỉ :-?, IDM hỗ trợ down load mà :D, cũng có nhìu trình download hỗ trợ thay proxy đó, nhưng thấy IDM là tốt nhất rùi :D

- Mà bác định down cái gì đó :-? proxy xài ban ngày hok mấy hiệu quả đâu :D

P/s
: Hum nọ thay thử con proxy của Ger vào thế mà nó vẫn chạy tốt mới ảo =)), dạo này proxy die nhìu hok có con này gọi là max speed cả :(, có cái con vừa sống lại cũng tàm tạm.......h` hơi lười kiếm, bác nào kiếm đc con nào hay hay thì share lên ae nhé ! ;)

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Híc, Vampire chết thật rùi, lấy đỡ cái cùi mía speed 320KB/s, chờ ngày chúa tể sống lại thui:em29:

gameboy89

V.I.P Member
Các bác thế nào chứ, mình toàn xài đêm đến 11h sáng là kịch :)), ban ngày xài sao đc :-j, với lại dạo này down host việt nhìu hơn, toàn kéo HD mạng trong nước, kể ra FPT cũng có cái này là hay :em33:

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Hay thật chứ chả chơi, tháng đóng có 170 mà down speed gần 1M/s, các bác còn đòi hỏi chi nữa. Cứ cắm đêm sáng ra là thưởng thức thành quả.
@Gameboy: Hôm nọ lúc anh Vampire còn sống down bộ blue ray :censored2[1]: gần 20G, sáng ra xem phê lòi luôn bác :em34::em34::em34:

gameboy89

V.I.P Member
Thực ra mình ít khi down = MF, chẳng qua thấy nó lạ lạ, tìm hiểu về rùi áp dụng cho đứa em down phim hàn quốc = link MF thôi :P
- Chứ mình toan kéo HD = host việt :em33:, 1 đêm kéo đc 12GB là bt :D, bác nào bằng thôg cao hơn ~6mbps thì sẽ khủng hơn =))

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Hơ... hông tìm thêm hả cậu??? Bỏ topic luôn à??? Có vài con còn sống nè anh em

118.69.127.34:3128
150.188.31.2 :3128
200.35.93.60:8080

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN