[DSi e+] Pocket Monster Black and White ( Pokemon Black and White)

Cửa hàng game Nintendo nShop

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
không ổn rồi Phong ơi, link bạn đưa mình vào waio bị lỗi file sav, đã cut ra ngoài rồi copy lại vào máy, đã vào được nhưng màn hình trắng bóc, bạn có thể up luôn cái folder __rpg, file woodr4sdhc.nds và folder mônshell 2 + moonshell2.nds cho mình luôn được hok

phong1995

Nấm nhỏ
không ổn rồi Phong ơi, link bạn đưa mình vào waio bị lỗi file sav, đã cut ra ngoài rồi copy lại vào máy, đã vào được nhưng màn hình trắng bóc, bạn có thể up luôn cái folder __rpg, file woodr4sdhc.nds và folder mônshell 2 + moonshell2.nds cho mình luôn được hok
bạn thử xóa save đi , dùng ysmenu tạo save trên máy (100% ko chơi được , nên khi hiện error thì tắt máy đi) ,rồi dùng waio chơi thử xem8->8->, nếu ko được thi mình up cái đống khi cho:D:D:D
EDIT: cái PBlack vào game thì trắng hơi lâu(20->30s) nên chờ thử đi
đang up 10p nữa sẽ có

phong1995

Nấm nhỏ
link waio bị hư rồi, bạn có thể up lại được hok :D, máy mình dowload toàn bị lỗi đường truyền, có nick chat hok, add đưa cho dễ

kanashii_jinsei49@yahoo.com <--- my yahoo \m/
hư là sao? ko down được hay bị lỗio:-) , cái này dung IDM down nhanh lắm ( search trên google ) hiện tại máy mình đang bị hư ( chuột cắn đứt dây mạng + điện thoại ) nên ko up được ( đang xài ké máy khác ) nên cứ down lại đi , ko được thì chờ đến mai or mốt sửa xong rồi up lên MU cho:D:D:D:D

thanhmap4994

Thành viên lâu năm
ê cậu Phong, cái file cậu đưa mình vẫn chưa chơi được cái thứ này, vô toàn bị màn hình trắng, mà cậu xài R4 III, sao trong cái rar moonshell lại có cả akaiko trong đó thế

mình dowload về rồi, giải nén ra dc vài file + moonshell2.rar, giải nén cái moonshell2.rar rồi copy hết tất cả vào gốc thẻ nhớ sao :-?, mình làm vậy rồi mà không dc, hay bạn đưa file game sai nhỉ :-?

phong1995

Nấm nhỏ
ko được nữa thì chờ 20/11 , được chơi rồi mình sẽ chụp cái FC + up những thứ có trong đó luôn , còn moonshell ko dùng nên có cái gì ở trỏng cũng ko quan tâm:bleh[1]::bleh[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN