[DSi e+] Pocket Monster Black and White ( Pokemon Black and White)

Cửa hàng game Nintendo nShop

bạn ơi, chỉ cho mình chơi trên r4-sdhc đi. mình làm theo mấy cái hướng dẫn mà ko được, cứ tới loading là nó đứng hoài hà :sorry[1]: :sorry[1]::myemo0111:

Karas

Nấm nhỏ
r4i-sdhc đã ra kernel mới 1.27b, các bạn down về nha, nó fix hết lỗi của pokemon b & w và sử dụng được patch eng off v2

Tui down usrcheat cho wood R4 trên GBAtemp có cheat pokemon W(J) và B(J) lun nhưng vào DS chỉnh cheat hem được mấy game khác thì bt hay là tui dung bản patch E v2 nên hok dùng được?

post bên flashcard giải đáp mà chưa thấy tl. FC của em là r4i-sdhc v1.4 em up fw v1.17b bên R4ISDHC thì xài đc nhưng mấy bản sao đóa em ko up lên đc nó cứ trắng màn hình hoài, trang r4i-sdhc.com em cũng ko up fw của nó đc, ai giúp dùm em với hu hu, làm sao em úp bản 1.27b để chơi pkm đc đây

chaienNDS

Phóng viên chiến trường
thành công rồi đã chơi được trên r4 sdhc không bị lỗi gì hết và patch được eng v3 luôn rồi lầm gần nữa tiếng

Ai cho mình link bản White đã patch Eng với, down clean rom về bỏ vào patch Eng nhưng đem vô DSTT hay YSMenu chơi ko dc. Còn down clean rom xong patch bằng Xdelta nhưng patch Eng ko dc :sorry[1]::sorry[1]::sorry[1]:

Karas

Nấm nhỏ
post bên flashcard giải đáp mà chưa thấy tl. FC của em là r4i-sdhc v1.4 em up fw v1.17b bên R4ISDHC thì xài đc nhưng mấy bản sao đóa em ko up lên đc nó cứ trắng màn hình hoài, trang r4i-sdhc.com em cũng ko up fw của nó đc, ai giúp dùm em với hu hu, làm sao em úp bản 1.27b để chơi pkm đc đây
down về bản v1.27b, extract ra rồi copy toàn bộ vào thư mục chính của thẻ nhớ, xong!

vấn đề là ko úp firmware mới được, chưa vào tới menu là màn hình trắng tát hà, vẫn chỉ xài được bản 1.17b down được từ "R4ISDHC.COM" thui, úp lên vẫn ko được :sorry[1]:

kysi_langthang

Nấm nhỏ
ai giúp em với có mỗi cái ds lite với thẻ m3 simply mà down về chơi không được híc híc nghe nói chơi dc ds lite mà ghiền PKM mà ra bản này đứng ngó buồn wá đi

àh, mình down ở cả 2 trang luôn: R4ISDHC.com và r4i-sdhc.com nhưng chỉ có bản 1.17b Englisch của R4ISDHC.com là xài được còn mấy cái firmware sau này của cả 2 trang mình đều không xài được, lúc rom game là màn hình màu trắng hà hiz hiz, bạn giúp mình với

Karas

Nấm nhỏ
các bạn xài card r4i-sdhc hay là r4sdhc loại nào? mình xài bản R4i-sdhc v1.4 nên chẳng bị gì cả, vẫn chơi được và up được bình thường.

BubbleHead

Nấm bình thường
chưa bạn ah mình htrc thử mà có ra hồn j nữa đâu :( cách giải quyết là mua FC mới : acekard2i vô đối :"> mình đang chơi ENG patch gần như bản E luôn r :>

trên cái thẻ của mình nó ghi trang web là R4ISDHC.com ghj dính liền không có cách ra nhưng theo mình bik thì cái thẻ R4i có cách hay ko cũng vậy mà, sao mình ko up firmware mới được hu hu hu

EndLessLove

Nấm nhỏ
trên cái thẻ của mình nó ghi trang web là R4ISDHC.com ghj dính liền không có cách ra nhưng theo mình bik thì cái thẻ R4i có cách hay ko cũng vậy mà, sao mình ko up firmware mới được hu hu hu
Bạn phải down đúng firmware của nó, mặc dù cùng hãng nhưng nó cũng có nhìu product khác nhau mà(vd: happy version, r4i gold, v2.0...)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN