[Fansub][vnjp.us] Doraemon New Serial TV - Cập nhật liên tục từ năm 2005 đến nay

Cửa hàng game Nintendo nShop

Sr các bạn vì sự mạo muội này, nhưng do 1 số lý do khách quan bất khả kháng, từ giờ anime Dora của drmfc sẽ cập nhật tại http://drmfc.tk, ko cập nhật tại đây nữa
Dọn nhà, close topic
pipi thân, cám ơn các bạn đã ủng hộ nhóm trong suốt thời gian qua

@lightgem: tính để cái hình cho nó nhộn tý ấy mà :))
sửa rồi đấy :D
@thientai99x: chap 1 trong truyện thì ko phải ep 1 trong phim là mà ep...bao nhiêu ấy mình cũng không nhớ nữa nhưng mình chắc chắn đã up tập ấy lên MF nhóm lâu rồi
ai trong doraemon fanclub biết ko

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn giathinh đã tiếp thu ý kiến của DFC. :)
Cái hình trên thì không sao.
Tuy nhiên cho hỏi post 23, sau đó là 24 là thế nào đây ạ?

Tập 1 trong series này là ở vol 12, bộ cũ thì tên chap là "Hồ câu trong phòng", bộ mới thì không rõ lắm.

tại vì thế này cậu pipi bảo mình bỏ cái topic này đi nhưng mình không nỡ vì trước đây mình là fan ở đây, down tập phim doraemon đầu tiên cũng tại đây nên không nỡ bỏ, với lại vừa mới xin lập lại cái topic mà lại đi close nó thì...=))
nói chung chừng nào bị cậu cấm tiếp rồi out cũng chưa muộn :))

Luigi's number

Nấm nhỏ
Cho mình xin link mấy tập lẻ:
Ký ức về bà (phần đầu)
Ký ức về bà (phần cuối)
Chiến dịch cầu hôn
Máy đặt trước
4 tập đó link cho mình nhé.

tập nobita trong tim nobita cảm động phết chị em coi xong ngồi khóc lia lịa . ai bị em đưa đều khóc hết đó :myemo0104:

---------- Post added at 02:02 PM ---------- Previous post was at 02:01 PM ----------

update new hi hi hi ^^

phim die hết rồi hic hic

---------- Post added at 03:37 PM ---------- Previous post was at 03:29 PM ----------

kôhng thể player dc nản quá nhìu phim bị die . trên trang drmfc.tk cũng vậy ai . cứu với

phim die hết rồi hic hic

---------- Post added at 03:37 PM ---------- Previous post was at 03:29 PM ----------

kôhng thể player dc nản quá nhìu phim bị die . trên trang drmfc.tk cũng vậy ai . cứu với
tình hình là dạo này MF dở chứng gặp trục trặc nên không down được giờ thì hình như khắc phục lỗi xong rồi down được bình thường rồi
p/s cập nhật tập mới
ep 228-229 vương quốc của chú chó Ichi
Dựa trên phiên bản Doraemon điện ảnh năm 2004, với phiên bản rút gọn lần này đã được loại bỏ rất nhiều tình tiết và các nhân vật được khắc họa rõ nét theo một hướng khác so với bản gốc. Mời các bọn cùng theo dõi 2 ep liên tục lần này.
Nobita phát hiện một chú chó hoang, và kết bạn với cậu ta. mang chú cún về nhà, giấu cha giấu mẹ nuôi và đặt tên chú ta là Ichi (số một). Sau đó Ichi gọi được thêm một chú mèo khá dễ thương về làm mọi chuyện nhanh chóng bị bà Tamako phát hiện. Không còn cách nào khác, Doraemon và Nobita đưa cả đàn chó mèo bị bỏ trên núi về thời tiền sử thuộc kỷ Permy (300 triệu năm trước). Sử dụng cây đèn tiến hóa để bầy chó mèo này có thể tự sống và phát triển và thích nghi với điều kiện tự nhiên mới. Mấy ngày sau, Nobita và Doraemon trở lại thăm Ichi và bầy chó mèo, phát hiện ra một điều: Trái đất thuộc kỷ Permy sắt xaeyr ra một cơn đại địa chấn, hủy diệt 90% sinh vật sống trên trái đất. Hai người bạn của chúng ta vội quay ngược thời gian một lần nữa để tìm và báo cho Ichi biết về trận địa chấn này. Thế nhưng, vương quốc chó mèo kia đã thay đổi và phát triển với một nền văn mình rực rỡ hơn cả nhân loại ngày nay, và nhất là Ichi, đã quên mất người bạn năm xưa là Nobita của mình. Một câu chuyện được coi là ứng cử viên nặng ký cho 30 hạng mục Doraemon hay nhất sắp được đề ra vào năm 2011 sẽ kết thúc ra sao? Điều đặc biệt là ở những đoạn kết của các ep, chúng ta sẽ được coi các đoạn Omake (trailer ngắn về Doraemon điện ảnh 2010: Shi Nobita và binh đoàn robot). Mời các bạn theo dõi.

tình hình là dạo này MF dở chứng gặp trục trặc nên không down được giờ thì hình như khắc phục lỗi xong rồi down được bình thường rồi
p/s cập nhật tập mới
ep 228-229 vương quốc của chú chó Ichi
Dựa trên phiên bản Doraemon điện ảnh năm 2004, với phiên bản rút gọn lần này đã được loại bỏ rất nhiều tình tiết và các nhân vật được khắc họa rõ nét theo một hướng khác so với bản gốc. Mời các bọn cùng theo dõi 2 ep liên tục lần này.
Nobita phát hiện một chú chó hoang, và kết bạn với cậu ta. mang chú cún về nhà, giấu cha giấu mẹ nuôi và đặt tên chú ta là Ichi (số một). Sau đó Ichi gọi được thêm một chú mèo khá dễ thương về làm mọi chuyện nhanh chóng bị bà Tamako phát hiện. Không còn cách nào khác, Doraemon và Nobita đưa cả đàn chó mèo bị bỏ trên núi về thời tiền sử thuộc kỷ Permy (300 triệu năm trước). Sử dụng cây đèn tiến hóa để bầy chó mèo này có thể tự sống và phát triển và thích nghi với điều kiện tự nhiên mới. Mấy ngày sau, Nobita và Doraemon trở lại thăm Ichi và bầy chó mèo, phát hiện ra một điều: Trái đất thuộc kỷ Permy sắt xaeyr ra một cơn đại địa chấn, hủy diệt 90% sinh vật sống trên trái đất. Hai người bạn của chúng ta vội quay ngược thời gian một lần nữa để tìm và báo cho Ichi biết về trận địa chấn này. Thế nhưng, vương quốc chó mèo kia đã thay đổi và phát triển với một nền văn mình rực rỡ hơn cả nhân loại ngày nay, và nhất là Ichi, đã quên mất người bạn năm xưa là Nobita của mình. Một câu chuyện được coi là ứng cử viên nặng ký cho 30 hạng mục Doraemon hay nhất sắp được đề ra vào năm 2011 sẽ kết thúc ra sao? Điều đặc biệt là ở những đoạn kết của các ep, chúng ta sẽ được coi các đoạn Omake (trailer ngắn về Doraemon điện ảnh 2010: Shi Nobita và binh đoàn robot). Mời các bạn theo dõi.
em sẽ test thử

phim vẫn die T_T đa ô1 đều die

---------- Post added at 08:17 AM ---------- Previous post was at 08:17 AM ----------

phim vẫn die đa số đều die

mình vừa kiểm tra ít nhất những phim trong topic này đều ok hết
cậu thử thống kê cho tớ xem những tập nào die để tớ kiểm tra lại
riêng cái conan ova 1 thì link die rồi mà vụ conan thì ko do tớ quản lý nên tớ không sửa được

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN