[Fansub][vnjp.us] Doraemon New Serial TV - Cập nhật liên tục từ năm 2005 đến nay

Cửa hàng game Nintendo nShop

Phim die là thế nào bạn? bạn thử chỉ mình 1 tập xem để mình còn biết lỗi mà sửa
phim die là download dc nhưng ko thể player . 1 số tập cụ thể :(doremon vs dracula )(hạnh phúc công chúa người cá ) ( một ngày dài của doremon : phần 1 coi dc ) ( điểm yếu của jaian và dekisugi : phần 1 coi dc ) ( nobita đại chiến củ cải : phần 1 coi dc ) ( mỹ thiếu nữ yêu nobita ) (Tivi ba chiều thực thể & Hôm nay tất cả đều biến thành chuột ) (Một ngày của Dorami và sinh nhật Dorami ) (Quyết chiến!! Chó máy đấu Mèo máy )
bạn sửa giúp mọi người nha tk ^^ v2 chúc vnjp.ú luôn phát triển ^^ :myemo0111:

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:26 PM ----------

thêm 1 ep link die : Truyền thuyết đế chế Maya

---------- Post added at 07:53 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

cho m xin cái nhạc phim : tinh linh yêu nobita (Kimi na naka no Nobita)

Để tớ đoán: những tập nào có 2 link download trở lên đều bị lỗi???
hình như vậy . lâu lâu vài phim hôm qua ko die ( hôm nay download thì xem lại bị die ) @@ hình như còn tùy ngày tháng .
cho em cái nhạc phim chót < tinh linh yêu nobita > nha hình như là bài (Kimi na naka no Nobita) em ko search dc @@ )

mình ko có bản full, cũng ko tìm hiểu nhiều về nhạc cho lắm
cậu đứng trước 2 lựa chọn
1. hỏi bác google chắc bác ấy biết đấy
2. hỏi mấy bác trong nintendo ấy mấy vụ nhạc phim này các bác ấy rành lắm

chậc, phim hay wá :x Doumo arigatouuuu :x mấy hôm nai không học hành, sáng chiều tối lo download zề xem thôi :)) khổ nỗi cái mạng chậm quá!
Mà bác giathinh cho em hỏi, sao mỗi cái file nó chỉ cho load về có một lần. Nghĩa là lỡ như lần đầu mình load zề mừ gặp trục trặc hay gì đó, đến lần sau vào load lại thì không được nữa. Click vào cái dòng 'click here to download" rồi chờ một hồi nó vòng trở lại cái trang đó, chả chịu nhảy ra cho mình load :| Hai ba tập như thế rồi, em phải làm sao đây :( (bỏ sót uổng lắm ^^). Thanks và sorry vì hỏi hơi lòng zòng zài zòng

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN