Giải đáp tất cả thắc mắc Pokémon ( đọc kĩ topic trước khi hỏi )

Cửa hàng game Nintendo nShop

Góp ý cho Pokemon team ( Ruby/Spphire/Emerald) của mình

• Số thành viên bình chọn
    4
  • Poll closed .
vậy ah' hix thao? nao' , tại mình zo pkm Ruby thì mat' file save nên nhơ' lộn .Đang đi băt' thêm con Dratini cai' đê? đẻ xem nhưng mãi ko dc >.<

mấy bạn cho xin bảng tên của mấy ban dc ko ? ^^

đây là bản tên ( trainer card ý ) của em sau mấy năm trade pokemon từ thời pokemon red/green/ ....đến diamond bây giờ của em ( đủ bộ nhờ có nhiều anh em chơi pokemon và bạn trade cho đấy ^^) , em làm ví dụ nha , đây là bảng tên của em :

thank mấy bác, post giùm em nha

Bản đầu tiên mình choi là LG mới cách vài năm thuj , nen ko gắn liền với tuôi? thơ đâu :D , nhưng thuj sửa lại la' bản nao' cũng hay .

Trên utube mấy cái video ko bản quyền để 1 thời gian là nó remove liền à,với lại movie này nó ra rồi mà,coi trailer làm j` :myemo0124:

http://www.nintendovn.com/forum/showthread.php?t=188

mấy huynh ơi chỉ em cái này với, em choi fire red đến lúc đánh xong tứ đại thiên vương và cả Green luôn rồi!!!
Xong nó reset game chơi lại từ đầu lúc chưa có con pokemon nào hết à!!!
Vậy là sao ?????

espeon

V.I.P Member
Oánh giả lập phải hem? Thì đó là lỗi ko fix được, bạn chơi ROM của firered v1.1 thì hình như ko bị :D

[Help] - Cần hướng dẫn sử dụng No$GBA

Em đang chơi Pkm Platinum, chơi VBA quen rồi nên chuyển sang xài NDS khó chịu quá, màn hình quá nhỏ, tốc độ "nờ đờ" :(, lại 2 cái // nên cực khó chịu, tìm hiểu mấy cái Option của nó thì nghịch mãi chả ra gì, ai biết cách tăng kích thước, tăng tốc độ No$Gba chỉ em với...:myemo0117:

Thanks nhìu :|!

Cần tìm hiểu về linh kiện cho GBA (đồ thiệt^^)

Mình cần các bạn hảo tâm giúp mình tìm chỗ mua Wireless Adapter và Game Link Cable cho Gameboy Advance .
Có địa chỉ và giá tiền bằng VND càng tốt.
Mình tìm hoài mà không biết chúng nằm chỗ nào
Ra nước ngoài mua thì mình không có cửa ^^:em04:

t0mahawk

Nấm nhỏ
game link cable thì ở ngoài bắc ko có. trong miền nam thi ko biết đc. game link cable ở chợ sắt hải phòng bán đầy đó ;))

hay bạn chuyển sang leafgreen english đi,vì sau khi đánh Etile four xong thì còn phải làm nhiệm vụ trên 9 hòn đảo rùi quay lại đánh Etile four lần 2,và bắt thêm Deoxys,mew nữa

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN