Giải đáp tất cả thắc mắc Pokémon ( đọc kĩ topic trước khi hỏi )

Cửa hàng game Nintendo nShop

Góp ý cho Pokemon team ( Ruby/Spphire/Emerald) của mình

• Số thành viên bình chọn
    4
  • Poll closed .
ngồi 2 ngày rồi mơ ước 1 tem hệ nước:em44::em44::em44: Empoleon, Starmie, Crawdant, Milotic, Cloyster, Corsola, thiếu con Milotic :em44::em44::em44::em44: 2 ngày rồi dập Ds đi :Dapdau::Dapdau::Dapdau:

Nếu bạn không kiếm được thì có thể lên wifi không, nếu được lên thì đưa cái friend code đây rồi lên wifi tớ trade cho 1 con :))

Jason - fc: 4598-8417-7025

BubbleHead

Nấm bình thường
Giúp được người ta thì giúp, đừng có trả lời cái kiểu tào lao như thế này. Vui đùa thì cũng có chỗ thôi :-j
lol tôi nói thật nhé,đã đọc mấy post của Giovanni htrc chưa mà phán ntn.mấy cái này tôi k muốn nói nhưng phải nói hẳn ra ntn

.Bạn Giovanni làm ơn đừng có post những cái bài hỏi ntn dc k =) mình nhớ rất kĩ là bạn htrc đã nói là có mấy bộ 3 bộ 4 của kanto r còn bảo nếu muốn lên wifi trade cho,thế sao còn vào đây hỏi cách lấy FC =) đừng có ngụy biện là nói thế nhưng chưa lên wifi bh,xưa lắm r nhé =x

Con đấy trade thì mình biết rồi , chỉ chưa có time thôi , mình đang có chameleon , squirtle , ivysaur , lấy k0 mình trade cho
<3

Ashera

Nấm bình thường
Thì tự dưng quên nên hỏi lại, có gì đâu mà đì người ta
.

À nhân tiện cho hỏi là Pokémon bị thương thì vào đâu để hồi phục nhỉ, tớ toàn phải trồng oran berry để cho Pokemon ăn.

ratmoonser

Thành viên lâu năm
.

À nhân tiện cho hỏi là Pokémon bị thương thì vào đâu để hồi phục nhỉ, tớ toàn phải trồng oran berry để cho Pokemon ăn.
pokemon bị thuơng thì cậu phải lấy điện thoại ra và bấm số 113, 1 lúc sau xe cứu hỏa đến và dập tắt lửa !!!!

BubbleHead

Nấm bình thường
.

pkm bị thương thì cho nó chết luôn chứ còn j,bắt con khác.Tiền đánh trainer đâu có thiếu.Vào bụi cỏ thì có mà lập dc cả đội quân

Nghe nói trên HCM có cái bệnh viện tên Chợ Rẫy, ở đó bác sĩ khá giỏi, cậu dẫn nó lên thử xem. Bệnh viện này nỗi tiếng lắm, kiểu như gãy xương thì chửa ngon ơ :). Còn ung thư thì tớ không rõ, nếu là thời kì cuối thì cậu vứt luôn con pokemon đó cho rồi :)

:yahoo[1]:sau 1 tuần vật vã đã câu đc con Feebas :) cho nó thành MiloTic thôi ^^:bleh[1]::bleh[1]:sẵn ai cho xin cai FC làm vài ván với đội Evee và team hệ nước nào ^^

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN