LOKERZ ngày càng hấp dẫn hơn

Cửa hàng game Nintendo nShop

honquoc

Thành viên lâu năm
trời ko ai thống báo redem hết vậy xong rồi mới biết chán thật .........bên vie65tlockerz cũng ko ai báo kết thú rồi họ mới thông ab1o chán thật

qwaszx91

Nấm nhỏ
:em34::em34::em34: thoi vay. ko redeem cung~ dc danh them ptz doi. 24/7 :myemo0102::myemo0102: nghe noi' ipad, psp... van~ song' qua' 15p, chac' chang ai du? diem? khuan ve, haha
The redemption is now over. Thank you for joining us! For those who didn't get a chance to redeem, we will have more redemptions soon, and later this year, PTZ PLACE will be open 24/7 for you to use your PTZ for your favorite brands and products.
Đợt redeem đã kết thúc. Chân thành cảm ơn các bạn đã tham gia cùng chúng tôi! Riêng những bạn chứ redeem được thì cũng đừng buồn, chúng tôi sẽ có nhiều đợt redeem sắp tới, và thêm nữa, trễ nhất là cuối năm nay chúng tôi sẽ mở cửa cho redeem 24/7

qwaszx91

Nấm nhỏ
We have some exciting news to share with you about the April redemptions — that's right, redemptions! Stay tuned!
bật mí về redemption cho tháng 4, có thể sẽ là nhiều đợt
Get ready for the Lockerz Spring Fling!

Here's the deal:

Over the next ten days, all members who earn 200 PTZ on the site will be able to participate in a redemption. You can earn the 200 PTZ by watching videos, logging in, inviting friends, or answering the Dailies — all you have to do is earn a total of 200 PTZ between April 3 and April 13. Once you do, you'll be able to take part in our Spring Fling redemption. We'll also be having another redemption in April! It's just our way of celebrating the sunshine and the fact that Lockerz love is in the air. Stay tuned for more details!
Hãy chuẩn bị cho Lockerz Spring Fling!
Trong vòng 10 ngày tới, tất cả các thành viên nào kiếm đc 200PTZ sẽ có thể tham gia vào 1 đợt redeem. Các bạn có thể kiếm đc 200PTZ bằng cách xem video, đăng nhập, mời bạn bè tham gia hoặc trả lời các câu hỏi Dailies - tất cả những việc bạn cần phải làm là kiếm đc 200PTZ trong vòng từ ngày mùng 3 đến ngày 13 tháng 4. Làm như vậy bạn sẽ có quyền tham gia vào đợt redeem Spring Fling. Chúng ta cũng sẽ có 1 đợt redeem khác nữa trong tháng 4. Đó chỉ là cách chúng tôi kỉ niệm những ngày nắng ấm và 1 thực tế là Lockerz đang đc yêu mến. Hãy chú ý đón xem để cập nhật các thông tin thêm!
Over the next ten days, all members who earn 200 PTZ on the site will be able to participate in a redemption. You can earn the 200 PTZ by watching videos, logging in, inviting friends, or answering the Dailies — all you have to do is earn a total of 200 PTZ between April 3 and April 13. Once you do, you'll be able to take part in our Spring Fling redemption. We'll also be having another redemption in April! It's just our way of celebrating the sunshine and the fact that Lockerz love is in the air. Stay tuned for more details
Trong mười ngày kế tiếp, tất cả các thành viên kiếm được 200 PTZ trên trang web sẽ có thể tham gia một Redeem. Bạn có thể kiếm được 200 PTZ bằng cách xem video, đăng nhập, mời bạn bè, hoặc trả lời các tờ nhật báo - tất cả các bạn phải làm là kiếm được tổng cộng 200 PTZ giữa 03 Tháng 4 và tháng tư 13. Một khi bạn làm, bạn sẽ có thể tham gia Spring Fling Redeem của chúng tôi. Chúng tôi cũng sẽ có đợt Redeem khác vào tháng Tư! Nó chỉ là cách ăn mừng của chúng tôi... Stay tuned để biết thêm chi tiết
Get ready for the Lockerz Spring Fling!

Here's the deal:

Over the next ten days, all members who earn 200 PTZ on the site will be able to participate in a redemption. You can earn the 200 PTZ by watching videos, logging in, inviting friends, or answering the Dailies — all you have to do is earn a total of 200 PTZ between April 3 and April 13. Once you do, you'll be able to take part in our Spring Fling redemption. We'll also be having another redemption in April! It's just our way of celebrating the sunshine and the fact that Lockerz love is in the air. Stay tuned for more details!
Sự kiện chào đón mùa xuân

Trong 10 ngày tới , những thành viên kiếm được 200PTZ sẽ được tham gia vào đợt redeem này , có thể kiếm PTZ bằng những cách đang có . Tất cả những gì cần làm là kiếm 200 PTZ từ ngày 3/4 đến 13/4. Chúng tôi vẫn có đợt redeem tháng 4 như mình thường.

(kiếm 200PTZ trong 10 ngày , không quan trọng số PTZ đang có )

qwaszx91

Nấm nhỏ

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
các bác ơi cái này chơi như thé nào vậy?em tạo cái tài khoản rồi làm gì nữa?redeem là lấy quà bằng ptz hả các bác?
lấy quà ntn và ai sẽ gửi cho mình?
có nhất thiết phải nhờ người invite không hay cứ tạo thôi? bởi vì em lập 1 cái mà có thấy sao đâu?
vào phần redeem thấy món gì cũng ghi more soon là sao?

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
cái kiểu canh canh redeem mút chỉ ko đc =; mình vẫn còn cái acc có 400pt nhg mà ko bh redeem đc nên vứt đấy =; cái bài sắp sửa cho 24/7 có lâu lắm r` :))

lyhainam_8b

Nấm nhỏ
huhu các bác không ai trả lời em hết à...
thôi invite cái này hộ em:thuyduong_8b@yahoo.com
cho em hỏi luôn invite thế nào,và hỏi lại luôn lấy quà như thế nào vậy?

buta_buta

Nấm bình thường
Cái giao diện nhìn em không rõ số ptz mình đang có nằm ở đâu nhỉ :-?. Không biết có phải số 500 ở góc dưới tay phải không :-?.
Mà cái play thì em chỉ thấy mỗi video thôi chứ ngoài ra chả còn biết làm gì :P.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN