3DS New Love Plus

Cửa hàng game Nintendo nShop

buta_buta

Nấm bình thường
Tui nói cho ông nghe điều này, khi ông gọi tui là Akumon ông có đc tui đồng ý chưa mà dám nói với tui cái giọng đó, tui gọi Randal là Randy và đã đc Randy đồng ý cho tui gọi nên tui mới gọi như thế, còn ông có đc tui đồng ý ko mà dám gọi như thế hả,:em14:tui hỏi ông và cả tên boy kia nữa mấy người có đc tui cho phép gọi ko mà dám gọi kiểu đó:em14:nếu gọi nữa tui thề sẽ ko lên dd này nữa và kêu Admin ban nick này luôn đi để mấy người gọi tui bừa bãi nữa. thế thôi :no:
Lại nóng.
Bạn bè thân nhau, quý nhau thì mới đặt biệt danh cho nhau :D. Bọn bạn thân cũng toàn gọi trệch tên ở nhà của em thành Dê :'d.

Gọi Akumon vì nghe nó vui tai, âm tròn tròn, chứ có gọi đá đểu, khiêu khích hoặc đặt biệt danh xấu đâu mà phải quá khích dữ vậy. Nóng quá mất vui cả forum đấy.

kelvin8652200

Pen Warrior
hình như con Akumon là 1 con digimon j đó cũng dễ thương lắm mà, cũng là 1 biệt danh dễ thương mà, đâu j mà fai nóng dữ vậy bạn akuma, mình còn trẻ,có nick name là bt,(mà cái này là nick của nick nữa chứ:bleh[1]:)

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
Dạ thưa ông, con 26 tuổi rồi nên nick của con là Akuma nghĩa là ác ma đấy ạ, nhìn chữ ký là biết ngay.
@kawai: Ban nick tui nè, để đề phòng tui làm mấy chuện ko đâu ra đâu nữa là tui cũng buồn cho chính bản thân mình lắm:rolleyes[1]:

Randal Keith Orton

Thành viên lâu năm
lớn cả rồi mà cãi nhau như trẻ con.

Love plus theo như screenshot sẽ xài cả kanji, hiragana và katakana. Mún hỉu đc tiếng Nhật rõ ràng cũng mất 4-5 năm chứ ko dễ

DragonFly

Coi như là Rồng đi
Không phải Akumon, mà là Agumon cơ, tui mê Digimon lắm nên mới đặt tên cho Ác ma như vậy. Hình ảnh mang tích chất minh họa nhen :myemo0116:

A....kumon

và thể tiến hóa Victory

Còn đây, Aku...ma

và tiến hóa Oni

Sặc, đi xa đề quá, cẩn thận không thôi bị công chúa ban thì chít cả nút :em38:

E hèm, trở lại với tin thời sự, 1 shop giới thiệu Love plus và thằng cha này đang làm gì thế nhỉ?

Dark_Akuma

Thành viên lâu năm
mà thôi đi, tui ko quan tam làm gì, tại lúc đó tâm trí của tui ko đc tốt thôi, cho tui xin lỗi ông:sorry[1]:
mà ông cứ yêm tâm đi, nếu game này ra ko trong nước thành công thì ko thể nào ko có chuyện nó ko phát hành game ra nước ngoài hay làm 1 bảng Region Free như DOA đã từng làm đâu\m/

warriosbest

Banned
mà thôi đi, tui ko quan tam làm gì, tại lúc đó tâm trí của tui ko đc tốt thôi, cho tui xin lỗi ông:sorry[1]:
mà ông cứ yêm tâm đi, nếu game này ra ko trong nước thành công thì ko thể nào ko có chuyện nó ko phát hành game ra nước ngoài hay làm 1 bảng Region Free như DOA đã từng làm đâu\m/
dating-sim can be release Eng ver :em11: - % rất thấp và có thể sẽ ko có tí % nào để trans -> Eng - vì JPN nó đã thấm nhuần vào dòng dating rùi:em09:

Love Plus có thành công tới cỡ nào cũng ko bao giờ có chuyện ra bản tiếng Anh đâu. Còn Love Plus trên DS có nhóm dịch đc 75% rồi đó, ai bảo ko có ;))

manhsoi

Nấm nhỏ
ý bạn warriosbest là nếu 3DS hack dc thì sẽ có vụ trans đó mà
còn vụ Love Plus trên DS thì dd hình như ai cũng biết mà bạn:rolleyes[1]:

warriosbest

Banned
ý bạn warriosbest là nếu 3DS hack dc thì sẽ có vụ trans đó mà
còn vụ Love Plus trên DS thì dd hình như ai cũng biết mà bạn:rolleyes[1]:
:myemo0108: nhưng chả biết khi 3ds hack đc thì t/g trans cái LP 3ds là bn ^^ - lại còn là dating - nhiều route nữa chứ - wait..........:bleh[1]:

- nhưng mà cái khuyết điểm pin yếu nó cứ làm đứt mạch quá trình chơi ý nhỉ:em39:

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
giờ là có rồi đó bạn, nhưng vẫn đang thử nghiệm ;))

còn vụ chơi game DS thì hack xong lâu rồi

thế không biết chừng nào thì 3DS mới hack xong nhĩ ;));)).Hồi hộp ghê, mới lướt qua được mấy trang game của 3DS thì toàn thấy game hay, nhứt là New Love Plus:em15::em15:
P/s: Game New Love Plus ra chưa zị mầy bác :myemo0111::myemo0111:

Sao không có bác nào trả lời em hết zị :em44::em44::em44:
P/s: Sr về double post,tại em cần thông tin để mua game gốc New Love Plus lun :em12::em12:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN