Nhật Ký Forum NintendoVN (2007 & 2008)

Cửa hàng game Nintendo nShop

1/11

nhịn đói để giảm câm và đỡ tốn tiền =)) mua game chơi hí hí, hôm nay em cũng buồn vì kiểm tra môn anh văn có 4 điểm chắc về nhà bị đòn quá

NKid

V.I.P Member
Bữa nay là 2/11

Dzui quá xá, chép vừa khít cái Golden Sun vào flash card\:D/
Nhưng mà hổng biết còn chỗ để save hông:-??
Thôi kệ, save thử thấy ok rồi, sau này có gì phát sinh thì tính sau, giờ tận hưởng cảm giác của ngày xưa đã. Ôi thích quá :x

Hitomi chơi tùm lum game mà lại bị điểm kém môn Anh văn à? Mình chơi có mỗi Pokemon mà chẳng cần học Anh văn chi cả, kiểm tra 7-8 điểm trở lên dễ như trở bàn tay. Cái này gọi là học mà chơi, chơi mà học :D

3/11

Ốm liền tù tì 3 ngày phải nghỉ học,nên mấy hum nay lên NVN thường xuyên :D

Vụ học anh văn em hùi trc chỉ ngồi chơi game thui mà lúc nào tổng kết cũng trên 9 phẩy

một ngày chủ nhật lặng lẽ trôi wa không có nhìu biến cố có chăng là sáng nay mình đụng xe với một thằng cha nào đó hùi cãi nhau ì xèo cuối cùng mình phải xin lỗi :| cũng may chưa phải đền tiền >:)

ôi hôm nay mệt mỏi quá à, học bù đầu, mong soa ngày mai học ít hơn hôm này, mà sao nhìn vào cái khóa biểu thấy ghê wá à
sắp đến ngày đua xe kart mario rồi, ko biết mấy anhy chị đi có đông vui ko nữa ha

Tiểu-Bảo

Super Baby Mario
Thành viên BQT
12/11

Hết giờ rồi mà cũng chẳng muốn về nhà, dạo này chán làm sao ấy. Nhiều khi chẳn biết những gì mình đang làm là đúng hay sai. Chỉ biết chờ đợi , rồi thời gian sẽ trả lời ... mệt mỏi quá rồi :-<

Kawaii

Super Princess Peach
15/11/07

- Sau cơn mưa trời lại tối (Vì bão tố mà :D) Mọi chiện rùi cũng đã qua để lại cho ta 1 cảm giác nhớ thương đầy mộng mơ đau khổ, nhưng hổng sao, hông sao rùi chúng ta lại gặp lại nhau thui.

mấy bác biết ko ,trận bão vừa rồi làm phòng trọ tụi tui ngập có nửa mét,áo quần sách vở lấy ko kịp,ôm thằng cu DS chạy thôi:em42: lần trước nước có vào sơ mà nó sốt chập lên chập xuống làm mình suýt khóc:em09: mấy chiến hữu ủng hộ nạn nhân lũ lụt cái nào(tinh thần ,vật chất:myemo0130: )

18/11 (buồn muốn chết)
mới bị kiểm 1 tiết 2.8 môn tin học hic
đây là môn mình pro nhất nhưng ...
lúc làm bài bị con nhỏ kế bên copi bị giáo viên thấy thế là bị trừ 5 điểm
buồn qué

AsheyTisade

Thành viên lâu năm
23/11/07
Đi học tới 6h chiều , post đc 2 game DS mới :D . Học xong bài , sửa link gmaster , romulation cũng mệt óc . 10h roài ngủ thôi mai đi học sớm

24/11

Ngồi nghịch cái DS Organize mà mất hết cả dữ liệu trong thẻ,ngồi download lại đến mệt :(

Hum nay đang down cái Runaway 90mb đc 96% thì dis mạng :((

Sao dạo này em đen thế :((

Kawaii

Super Princess Peach
24\11\07

- Ngày hôm nay , tôi lại tìm kiếm người chỉ cho riêng mình một lần nữa
Một người sẽ thích tôi vì tôi là ai
Một người sẽ thích tôi ngay cả khi tôi không thể khiến những giấc mơ của anh ấy trở thành sự thật . Nhưng ...
Người như thế có tồn tại không ?__Nó sẽ thật tuyệt nếu một người như thế tồn tại
Người đó sẽ thực sự thích tôi và chỉ mình tôi chứ ?__Nó sẽ thật tuyệt nếu điều đó là sự thật
Người đó sẽ không đòi hỏi gì ở tôi chứ ?__Nếu không phải thế , nếu không phải người đó thích tôi vì tôi là ai , thì người đó không phải là người chỉ cho mình tôi
Thật chứ ? __Thật vậy
Nhưng người như vậy liệu có thực sự tồn tại không ?__ Thực sự
Vậy thì ở đâu ? __ Có thể là ở rất gần. Tôi chắc là người mà mình có thể thích không ở một nơi quá xa xôi.
Nhưng , nếu người đó không thích tôi , thì tôi nên làm gì ? Nhưng , nếu người nào đó không phải cho tôi lại thích tôi thì sao ?__Trái tìm của con người không thể dễ dàng bị xóa bỏ hoặc thêm vào như của " cái đấy " . Đấy là lí do vì sao quyết định của con người thương khó khăn .
Tôi biết rằng trái tim con người đôi lúc dễ dàng để thay đổi , nhưng có một vài thứ mà không thể thay đổi được . Như là , những cảm xúc thích một ai đó không thể dễ dàng thay đổi được . Nếu vậy thì tôi phải làm gì ? __ Nếu vậy , tôi phải chọn và phải quyết định ... phải làm chủ tôi và con người khác trong tôi ...

24/11
sao 1 hồi đắn đo mình quyết định chia tay với Forum 1 thời gian dài
mình buồn lắm nhưng chắc có lẽ mình sẽ quay lại trong 1 thời gian sắp tới đây
Kawaii nhớ tìm Mod cho GBA nha , chứ mình thấy GBA ko ai quản lí hết
Chúc Bảo và forum ngày 1 phát triển :em34:
TẠM BIỆT
THÂN KAKASHI

Nobita!

Tuổi già, cáo lão ở ẩn...
24\11\07

- Ngày hôm nay , tôi lại tìm kiếm người chỉ cho riêng mình một lần nữa
Một người sẽ thích tôi vì tôi là ai
Một người sẽ thích tôi ngay cả khi tôi không thể khiến những giấc mơ của anh ấy trở thành sự thật . Nhưng ...
Người như thế có tồn tại không ?__Nó sẽ thật tuyệt nếu một người như thế tồn tại
Người đó sẽ thực sự thích tôi và chỉ mình tôi chứ ?__Nó sẽ thật tuyệt nếu điều đó là sự thật
Người đó sẽ không đòi hỏi gì ở tôi chứ ?__Nếu không phải thế , nếu không phải người đó thích tôi vì tôi là ai , thì người đó không phải là người chỉ cho mình tôi
Thật chứ ? __Thật vậy
Nhưng người như vậy liệu có thực sự tồn tại không ?__ Thực sự
Vậy thì ở đâu ? __ Có thể là ở rất gần. Tôi chắc là người mà mình có thể thích không ở một nơi quá xa xôi.
Nhưng , nếu người đó không thích tôi , thì tôi nên làm gì ? Nhưng , nếu người nào đó không phải cho tôi lại thích tôi thì sao ?__Trái tìm của con người không thể dễ dàng bị xóa bỏ hoặc thêm vào như của " cái đấy " . Đấy là lí do vì sao quyết định của con người thương khó khăn .
Tôi biết rằng trái tim con người đôi lúc dễ dàng để thay đổi , nhưng có một vài thứ mà không thể thay đổi được . Như là , những cảm xúc thích một ai đó không thể dễ dàng thay đổi được . Nếu vậy thì tôi phải làm gì ? __ Nếu vậy , tôi phải chọn và phải quyết định ... phải làm chủ tôi và con người khác trong tôi ...
hú hồn, đọc mấy dòng này mà cứ tưởng đang coi chobits :eek:

@kakashi_never: nói vậy làm chi cho mất lòng nhau, bác cũng như tất cả mọi người với tính thần thiện chí luôn được đón mời tới chỗ này bất cứ lúc nào mà. Không viết bài đóng góp được cũng hông sao, nhớ ghé forum thường xuyên nhé :)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN