Nhập vai Pokemon Black/White

Cửa hàng game Nintendo nShop

nếu bản này mà ko phải US thì tại sao annh DP test trên Wood 1.24 lại dc? :)) nếu là bản E thì Wood 1.25 còn ko chơi dc nữa là 1.24 =))
Cái này cũng thường thui bạn ơi,tui nhớ lúc trước chơi bản J bằng wood mới nhất không được nhưng test trên wood cũ(hình như là cách ba bản) thì lại ngon lành :no:

Gửi zombatar93 : đúng rồi đó cái event đó bạn vào phần mystery gift rồi lấy cái thẻ , rồi làm như nó bảo tý nữa bạn sẽ được lên tàu tới 1 cái đảo để bắt con Victini :em05: tớ mới bắt được đó :yahoo[1]:

Tiêu đề của topic này là: [DSi e+] Pokemon Black/White
Vậy cái chỗ: [DSi e+] là ý nói chỉ có DSi trở lên mới chơi được à :bye2[1]:
Vậy thì thôi luôn rồi, mình vừa đặt mua con Ds lite :bye2[1]:

thientai99x

Nấm nhỏ
Tiêu đề của topic này là: [DSi e+] Pokemon Black/White
Vậy cái chỗ: [DSi e+] là ý nói chỉ có DSi trở lên mới chơi được à :bye2[1]:
Vậy thì thôi luôn rồi, mình vừa đặt mua con Ds lite :bye2[1]:
ko, có nghĩa là có 1 chức năng chỉ dùng dc trên DSi, còn đâu thì chơi bt hết.

Đến 90% bản hiện nay ra mắt là bản E, vì 2 điều :

1. Chưa tới ngày mở event ở U, tại sao bạn ở trên lấy được Liberty Pass ?
2. Khi chép save bản E vào rom được cho là thì nó hiện ra mùa hiện tại là "Autumn". Nếu là bản U thì phải là Fall chứ ??

Lấy liberty pass = urcheat b/thg` mà :-"

1.8.6 đã chơi đc white sau khi format về FAT (default), FAT 32 là freeze lại ngay!!
up lần 1.8.5b trc k phải format nên mới bị!!
bản US hay EU thì cũng là tiếng anh cả mà, region trc giờ cùng lắm là khác 10-15% các event này nọ thôi chứ đâu có gì phải quan trọng!!!
thank bà con hỗ trợ tech và thank mod up room, chén thôi!!!!

tuanluoi

Nấm nhỏ
hàng nin chất kượng cao tụi nó quýnh nhau trong phòng mà chỉ có cái wii và laotop ko hư thôi(:|
Còn cả cái TV nữa chứ :))
Game của Nin thì phải quảng cáo cho Nin chứ :bleh[1]:

---------- Post added at 03:47 PM ---------- Previous post was at 03:46 PM ----------

Thế rốt cuộc 2 bản B/W nên chơi bản nào thế mọi người?

Link của anh Black_pearl là rom fake từ EUR rồi. :sorry[1]:. Dù sao em vẫn chưa chơi được vì đang xài cái R4i cùi ...Với lại cho hỏi PKM B/W có cho chat video như trong game ko =))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN