3DS Pokemon X / Y Công Bố Cho 3DS

Cửa hàng game Nintendo nShop

kamai91

Nấm nhỏ
Giời ạ vui lòng cập nhật thông tin đọc lại post số 1038 nhé chủ thớt đã update tên xác nhận là Blazikenite và Lucarionite chứ không còn là "knight" nữa
Nếu giữ nguyên đuôi "nite" thì bé Dragonite dự là sẽ cần "Dragonitenite" =))
người ta trích nguyên văn là tôn trọng bài post , và nội dung chính là ngày diễn ra event . bạn làm ơn đừng tỏ ra nguy hiểm dùm

kamai91

Nấm nhỏ
con em mình 3 tuổi nó mò 1 hồi ko những biết chơi mà còn biết ..... xóa file save luôn (yeah , nó xóa 2 lần file save 100h của mình rồi)

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
người ta trích nguyên văn là tôn trọng bài post , và nội dung chính là ngày diễn ra event . bạn làm ơn đừng tỏ ra nguy hiểm dùm
Ai tỏ ra nguy hiểm ở đây? Rõ ràng chủ thớt đã cập nhật tên chính thức thì mình chỉ vào nhắc cho bạn biết.
Và khi người ta góp ý đàng hoàng không chửi bới thì tiếp nhận chứ đừng có đáp trả kiểu đó.

kamai91

Nấm nhỏ
Ai tỏ ra nguy hiểm ở đây? Rõ ràng chủ thớt đã cập nhật tên chính thức thì mình chỉ vào nhắc cho bạn biết.
Và khi người ta góp ý đàng hoàng không chửi bới thì tiếp nhận chứ đừng có đáp trả kiểu đó.
bạn xem lại cách bạn reply đi , nguyên cái emo cười đểu kia là gì

boytoof198

Pokemon Master
Thực ra cũng là một phần là do lỗi của mình khi nhận thông tin mới mà cũng không quay lại để sửa lại bài cũ, vì bài cũ thì dịch từ nguồn ghi sai tên từ đầu. Thành thật xin lỗi và mong mọi người không tranh cãi vấn đề đấy nữa để tránh loãng topic
~ Dê Trung ~​

Ice Cream 10A9

Nấm bình thường
bạn xem lại cách bạn reply đi , nguyên cái emo cười đểu kia là gì
Bạn có đọc hết cái reply của mình chưa vậy? cái "=))" là vì mình vừa đùa một câu về cái tên "Dragonitenite" chứ cười đểu gì ở đây? Rõ ràng đọc không kỹ mà còn đi nói người khác
@boytoof198: nếu theo dõi thường xuyên thì sẽ biết tên mới thôi, post cũ thông tin cũ cũng đâu có sao, không phải lỗi của boytoof đâu :-<

Sửa lần cuối:

Speedy Tum

Nấm nhỏ
Cho e hỏi nếu có event mà là Bắc Mỹ vs Châu Âu thì mình vẫn tham gia đc fai hk ( nhận Torchic ) nó tính theo hệ máy Us hay Uk hay là nơi mình đag ở nhỉ ?>< zậy sao mà nhận Torchic đây ^^ ở đây có ai từng nhận pokemon từ event chưa ví dụ của black 2 and white 2 ( trên Serebii thấy wa trời event )
nó tính theo hệ máy, bạn xài hệ máy US thì chỉ cần đúng thời điểm họ đưa ra event rồi zô nhận
ví dụ bây giờ có event nhận Keldeo thì bạn zô mystery gift ->get via nintendo WFC đợi nó search sau đó bạn sẽ nhận đc con trên. (ví dụ thôi nhé)

Hà Pika

Nấm nhỏ
MegaKangaskhan có ability Parental Bond giúp các Move dc đánh 2 lần ( e dịch k rõ lắm ) con của nó ra chiến đấu cùng và trong tháng 11 nhạc của pokemon x and y sẽ có mặt trên ITunes
+khi pokemon hết HP sẽ đc thu vào quả cầu nhìn đẹp hơn máy bản kia là rớt xuống

Sửa lần cuối:

ratmoonser

Thành viên lâu năm
MegaKangaskhan có ability Parental Bond giúp các Move dc đánh 2 lần ( e dịch k rõ lắm ) con của nó ra chiến đấu cùg
Serebii :Edit @ 18:05: It has also been confirmed that the Pokémon X & Y soundtrack will be available worldwide in November 2013 on iTunes ( e k dám dịch sợ sai k lẽ chơi trên máy tính dc , chương trình ITunes cài đặt cho iPhone.... Mà nhỉ )
View attachment 1670
Soundtrack kìa em, tức là tất cả các music background trong game sẽ được tung trên Itunes để người dùng tải về nghe :) !! Ko liên qian gì tới game =]] !!

kamai91

Nấm nhỏ
ờ coi như lỗi của mình , xin lỗi đã gây war =_=" em bị đa nhân cách mấy bác thông cảm , đôi khi dể khùng

----------------------
ơ mà MegaKangaskhan , con mẹ không thay đổi gì nhỉ , còn con con thì giống mới lớn vậy

Sửa lần cuối:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN