[Show room] Phòng triễn lãm Nintendo (đẹp, lạ, độc, hiếm)

Cửa hàng game Nintendo nShop

hieu

Nấm nhỏ
giá gì đi ngoài đường thấy 1 thùng các tông còn dán keo chưa mở, có ghi địa chỉ gửi tiệm game nào đó :myemo0111: về mở 10 cái 3DS :myemo0111:

zlinkz

Nấm nhỏ
đừng chìm sâu vào giấc mơ . kẻo mơ suốt đấy . Chấp nhận sự thật đi ( ước gì mình có DSi là được roài :myemo0111: )

B.Giovanni

Nấm bình thường
Zlinkz k0 mơ thì ước à :))
@key blade : nói đùa thế mà cũng tưởng thật à , mà cái 3ds là nhặt đc thật ?? :eek:

Key_blade

Thành viên lâu năm
Zlinkz k0 mơ thì ước à :))
@key blade : nói đùa thế mà cũng tưởng thật à , mà cái 3ds là nhặt đc thật ?? :eek:
Yep :D \m/(Đã trả lại cho chủ kũ)Của thèn 1 đứa lớp trên lúc solo pkm với mình nó bị mẹ gọi thế là quên cái 3DS,lúc đó cũng chưa bít của ai,mang về nhà chơi,sáng hôm sau nó dán một cái tờ rơi,thế là nhận ra,trả nó liền :no:

SkydragonZX

Nấm nhỏ
Yep :D \m/(Đã trả lại cho chủ kũ)Của thèn 1 đứa lớp trên lúc solo pkm với mình nó bị mẹ gọi thế là quên cái 3DS,lúc đó cũng chưa bít của ai,mang về nhà chơi,sáng hôm sau nó dán một cái tờ rơi,thế là nhận ra,trả nó liền :no:
sao không sent xuống hcm cho mình,mình xin:myemo0116:

SkydragonZX

Nấm nhỏ
bán xong mình bị má mình bắt ép mua vàn hết rồi:em29:
giờ mình bán ra đủ mua một chiếc honda ấy chứ,nói chi đến 3ds

SkydragonZX

Nấm nhỏ
ặc tiền này mai mốt em trả tiền học đại học đấy chứ, giờ mới lên lớp 8 à,đang cố học toán ,lý hoá đây, anh văn và văn nữa,mai mốt cố thi vô bách khoa;));))

ặc tiền này mai mốt em trả tiền học đại học đấy chứ, giờ mới lên lớp 8 à,đang cố học toán ,lý hoá đây, anh văn và văn nữa,mai mốt cố thi vô bách khoa;));))
hihi, h` mới lớp 8 là còn cả 4 năm nữa cơ mà :x lúc ấy ngta ra tới 3ds version mấy rùi cơ, phải chớp thời cơ e àh ;)) . Em tính học nghành gì thế, BK h` hok cao điểm như xưa nữa, dễ vô mà

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN