Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

[E]arth

N-Poll
Mình ko xem bắn pháo hoa:"> Xem nhiều chán rồi.
Đêm giao thừa mà chán quá, DSi ko có FC còn mỗi cái PC ngồi chơi Eroge giết thời gian vậy. Phải làm vào Route mới đc>:)

trời, bên game center có Nintendo Wii Mario Bros Limited Edition!!! Nhìn thèm quá!!

---------- Post added at 02:53 PM ---------- Previous post was at 02:46 PM ----------

chém giá vãi chưởng, thay mỗi cái màu mà những 6t, bên nước ngoài bán chưa đến 5t:sorry[1]:

Đang ở Atami với Rinko\m/. Năm mới em ý mặc kimono xinh khủng khiếp:em41:
Sang vnsharing thấy cái này:
Cái DS Lite e mua để chơi Mario And Luigi: BIS nhưng cứ ấn New game là nó đơ luôn cả DS thế là sao hở các bác?
Ai bít cách chữa thì nới e bít với muốn chơi game mà hok được à
Mình cũng gặp trường hợp như vậy rùi. Có 2 phương án để giải quyết:
1. Bạn cài lại game đó ( Nếu bạn ra tiệm cài thì nhờ người ta cài lại còn bạn tự cài thì chỉ cần bỏ game lại vô thẻ nhớ thui)
2. Bạn .... bỏ chơi game đó đi ( Nếu thèm quá thì cài giả lập mà chơi)
Mình khuyên bạn nên chơi các game có cấu hình nhẹ nhẹ như pokemon, rune factory, ..... Chứ các game như assasin creed hay final fantasy thì chơi dễ bị đứng hình lắm
bạn nên chơi các game nhẹ thôi. Trường hợp này là do máy yếu,chạy không nổi các game hạng nặng.
DS lite yếu hả, mình tưởng game DS chơi đc hết trên máy DS chứ
Số 3 hàng mành.
Hôm tr'c mình sửa cái cảm ứng hết 200k ở chỗ đó mà
Bó chiếu mấy bác luôn:em31:, topic giúp đỡ vô dụng nhất mình từng thấy:em23:

[E]arth

N-Poll
Đọc lại mới thấy không đỡ được mấy ông trả lời=))
bạn nên chơi các game nhẹ thôi. Trường hợp này là do máy yếu,chạy không nổi các game hạng nặng.
Thật là hết đỡ, Game hạng nặng mới kinh khủng=)) Lại còn cả máy yếu nữa chứ=)) Cứ như PC ấy nhỉ=))

go2_ars

Shakugan no Shana
Thành viên BQT
trời, bên game center có Nintendo Wii Mario Bros Limited Edition!!! Nhìn thèm quá!!

chém giá vãi chưởng, thay mỗi cái màu mà những 6t, bên nước ngoài bán chưa đến 5t
Hơ, làm kinh doanh thì đương nhiên là phải kiếm lời càng nhiều càng tốt chứ sao :)) có phải làm từ thiện đâu
Sang vnsharing thấy cái này:

Bó chiếu mấy bác luôn:em31:, topic giúp đỡ vô dụng nhất mình từng thấy:em23:
Thật là thư giãn =))

buta_buta

Nấm bình thường
Đang muốn lên đời DSi quá mà không có kinh tế /_____\. Chả biết lập topic đổi Lite lấy i bù tiền thì có ai bay vào đá đít không.

Mà cái topic giúp đỡ đó ở khúc nào trong vns vậy anh? Em có nick bên đó, để qua nói bạn ấy một tiếng, chứ để thế dám lại nghĩ máy Ds cùi bắp, chơi game Ds cũng không xong.

[E]arth

N-Poll
DSi hả:mellow[1]: Mình đang ngồi hối hận tại sao lại mua DSi:sorry[1]:
FC thì phải chọn loại hỗ trợ FW mới. Ko hỗ trợ thì đành vứt sọt. Chiến công mua DSi 6 tháng thay 3 FC rồi:em25:
Chỉ được cái màn hình to hơn DS Lite 1 chút:em25:

buta_buta

Nấm bình thường
Mình có ace2i rồi nên DSi chắc cũng không có vấn đề gì. Hôm bữa ra hàng thấy bác kia mua cho thằng cháu cái DSi trắng đẹp quá nhìn mà ham :(. Thích cái màu của DSi khủng khiếp, màu mờ mờ đẹp hơn màu bóng của Lite, kiểu dáng nhìn cũng đẹp hơn.Bị cái DSlite có ace2i với thẻ nhớ 8gb. Giờ đem bán lại lỗ :(, muốn giữ đấy đi đổi DSi bù tiền thôi.

Earth muốn đổi lấy lite của tớ không, tớ bù thêm tiền? Màu bạc, đảm bảo mới toanh chưa trầy xước gì, có dán skin Yoshi xinh lắm :rolleyes[1]:, hori cũng dán rồi luôn.

[E]arth

N-Poll
Ôi đổi DSi tiếc lắm:(( Mình máu mua 1 đống DSiware về rồi nên nếu đổi lại thấy tiếc:((
Nhưng vẫn hận vụ mua FC về không chơi đc:((
May mà có cái thể SD nên DSi h vẫn chơi DSiware với nghe nhạc được nên ko chắn năm. Nếu không thì chắc quấn chiếu quá:myemo0104:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN