Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

máy mình mới mua lại cài sẵn ngay 4.2.1, chịu chết, xài tạm free app còn hơn để em nó đắp chiếu
mà hôm nay chẳng hiểu thế nào lại cài đc những 3 app trên App Store nó đều ghi là free, bản full luôn, thế mà lên iTunes lại biết cả 3 fải trả tiền, hơn 7$ lận. Chắc lúc đó server cả Apple bị lỗi nặng. Thế là đc app khỏi mất tiền :)):))

thế này nhé:
add source http://cydia.hackulo.us trong cydia, rồi cài 2 cái sau: AppSync for OS 4.1 và Install0us (bản mới nhất) Hai cái này cực kỳ quan trọng
Sau đó bác vào mục Settings trong Install0us, chọn tất cả ON (kể cả Sync with iTunes)
Từ Install0us, bác thoải mái down trực tiếp về máy bất cứ app nào mình thích (cực kỳ nhiều + liên tục đc update cả app lẫn version, lóa mắt luôn :D app còn nhiều hơn trên App Store cơ mà)

Nhớ thử down một ít app rồi cắm thử vào iTunes xem nó có xóa đi ko đã8-x Nếu nó xóa thì ko chọn Sync App nữa, đồng nghĩa bác ko bao giờ đc tải bất cứ app gì từ iTunes nữa

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Cảm ơn bác nhiều :x.Mình nghe nói jb bằng redsn0w có thể kèm chức năng để wallpaper homescreen,jb bằng greenp0ison làm thế được không ?Có app nào như thế ko ?Máy mình là 8gb gen 3 nên phải làm thế.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN