Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

gameboy89

V.I.P Member
Trên vn-zoom có 1 ôg hỏi cách câu mạng wifi cách 5km :em11: ảo =)
- Vừa phát hiện trên vn-zoom có 1 ổ xài FPT + proxy b-)

Edit: Đêm nay, đúng 1h AM proxy chạy ác thật :em33:

Sao máy nhà em thiết lập ngon lành cho Chrome down = IDM mà. lúc dùng cách của Nman thì nó kêu mình reset máy. Reset xong là down đc mà, down cả đc trên IE, Chrome vs FF.

p/s: Hehe: Mình đã come back sau 1 thời gian tu thân tích đức. nhớ game lắm rồi :))

gameboy89

V.I.P Member
[imgalign=right]http://img153.imageshack.us/img153/5153/vuha.jpg[/imgalign]
@suppercrazy9 : IDM hok bắt link chứ sao nữa :-j, có thể do host đag trục trặc nên bắt link hơi lâu, mà http://megasharesvn.com/ là host việt ah nhìn lạ thế nhỉ :)) chắc hàng nhái =)...........Để lúc khác down lại sẽ đc hoặc tìm cách lấy D-link down sẽ dễ dàng hơn :P

@thaytroilamloan: Cái đó chỉ là down từ mấy host chia sẻ dữ liệu thông qua chrome thôi, chứ Chrome nó hok cho add on IDM vào.......Bác vào youtube sẽ hiểu ! :>

- Thấy bảo nhạc vũ hà bị chê nhìu lắm, vậy mà vào nhaccuatui xem thử 1 bài của vũ hà mà thấy lượt nghe cũng đâu có thua kém ai đâu :em11:
P/s: Hum nay nổi hứng mí đứa bạn gạ chơi lại au =), ngồi down về, down xog install toàn bị lỗi thiếu file :-??, chắc mai phải ra hàng chôm về mới đc :em17:

Nintendoman

Anime God
Thành viên BQT
- Thấy bảo nhạc vũ hà bị chê nhìu lắm, vậy mà vào nhaccuatui xem thử 1 bài của vũ hà mà thấy lượt nghe cũng đâu có thua kém ai đâu
Thì thiên hạ có chê đâu. Cái này cậu seach gg ra là hiểu ngay mà ;))

Cái "Rắc rối tình yêu" đó là đi đạo nhạc của nước ngoài đấy.

Mà cái Megasharesvn là trang chia sẻ, nó nằm trong filename chứ có phải trên thanh địa chỉ đâu mà kêu host =))

NintendoDS

Nấm nhỏ
Thím Hà còn có vợ nữa cơ , chắc bị less quá , thằng cha ẻo lả này cũng còn có vợ , nhìn lại mình , hic hic , tủi thân quá ...

P/s: Hum nay nổi hứng mí đứa bạn gạ chơi lại au =), ngồi down về, down xog install toàn bị lỗi thiếu file :-??, chắc mai phải ra hàng chôm về mới đc :em17:
Bạn hiền làm tớ nhớ Au quá T.T...Cơ mà Au toàn các em 9x chém gió...ảo tung chảo=.=!..Nhiều lúc vào chả biết chơi với ai:-<..May là thi thoảng cũng quen mấy bác 8x già già nhảy vào nghe nhạc nc cũng vui:))

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN