Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

mới đi xem inception, ngồi hàng A vì hết vé, phải nói là hay khủng khiếp, môtip mới lạ vô cùng nhưng có lẽ kì vọng quá nên thấy hơi hụt hẫng, đang tính coi lại lần 2 để hiểu rõ hơn

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Chia buồn cùng bác và gia đình :(
À mà,tự dưng nhớ ra cái reply của LG cho Heo sieu tang trong,Heo đang nói về bài Yasashii Bokyaku thì liên quan gì cả Aya :-?. Minori chứ :-?.

Tớ ham hố đi chơi, cuối cùng đồ mất mà hên chưa mang tật ~.~'
Bữa đó đi tắm thác với mấy đứa bạn, thằng nào về cũng trầy da tróc vẩy do mài thân vào đá. Có mình tớ không sao tại ko bik bơi nên hok dám xuống.
Hix ....

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
mới đi xem inception, ngồi hàng A vì hết vé, phải nói là hay khủng khiếp, môtip mới lạ vô cùng nhưng có lẽ kì vọng quá nên thấy hơi hụt hẫng, đang tính coi lại lần 2 để hiểu rõ hơn
phim cũng hay đấy chứ, nếu nó kéo dài những khúc hồi hộp đứng tim ra chút nữa thì càng hay, coi xong ra rạp người cứ lâng lâng =))

coi phim khó hiểu nhất là cái biểu cảm của Leonado chứ không thắc mắc nội dung :myemo0129:

EvilBoys1996

Nấm bình thường
@yan: là 1 ngày theo cái đạo gì ấy, thiên chúa à? đấy, thì nó bảo là đây là 1 ngày rất đen tối (hay là ngày của quỷ gì gì đấy) nói chung là không tốt :|

NintendoDS

Nấm nhỏ
Em sợ đi coi phim lắm mấy bác ơi , chắc mấy bác chưa bao giờ nghe câu chuyện có thật .
_ Chị bạn em đi coi phim , bị 1 thằng bị nhiễm HIV nó để kim tiêm ngay ghế , lúc chị ngồi lên thấy đau , nhìn xuống tá hỏa , ông kim đầy máu , bên cạnh là mảnh giấy " Chào mừng bạn đến với Thế giới HIV " . :em13:

cái trò dọa này biết từ hồi tiểu học, xưa rồi diễm
@LG: biểu cảm khó hiểu ??? cái này lạ nha, xem phim toàn thấy bảo kết cục khó hiểu chứ biểu cảm khó hiểu mới nghe lần đầu

LightGem

Nightingale
Thành viên BQT
với mình thôi, tại thấy cái mặt anh ấy cứ nhăn nhó khó coi thế nào ấy :)) còn cốt truyện theo hướng mở cũng không thắc mắc lắm, cứ nhìn theo cách mô tả của phim cũng đoán được

Zephyr

Nấm bình thường
Lightgem : người dị nhất trong số những người dị ....

@NintendoDS : Lgem là con trai , có ảnh đàng hoàng . CÒn nếu ước là con gái , xinh như thị nở thì chú mày có ước ko ? lần sau phải thêm chữ xinh ,ưa nhìn hay đẹp gì đó đằng sau nghe chửa ? >:)

Light Gem là con gái thật à? Lần trước mình tập tễnh post rom bị chém không thương tiếc:)). Ngoài ra còn một đống LG khác vào chém nữa=)).
Sướng quá, có nguồn down Shana rồi, chất lượng tốt. Mỗi tội cái phân vùng ổ đựng phim 34GB giờ còn 8GB, sặc.

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN