Tán dóc hằng ngày (Mọi chủ đề ^^)

Cửa hàng game Nintendo nShop

a hỏi m số dt chứ hỏi m dùng máy j đâu,khoe ít thôi :|
dt:01682155207

---------- Post added at 08:23 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

vui ghê lên trường mấy đứa bạn ngồi xoắn nhau về đây chỉ mình với thằng hentai bị xoắn và chắc chắn nạn nhân tiếp theo thì em nghĩ là mile.hentaixx(sinh năm 99),vẹt nấu mì(sinh năm 98),mile (sinh năm 97)

boytoof198

Pokemon Master
dt:01682155207

---------- Post added at 08:23 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

vui ghê lên trường mấy đứa bạn ngồi xoắn nhau về đây chỉ mình với thằng hentai bị xoắn và chắc chắn nạn nhân tiếp theo thì em nghĩ là mile.hentaixx(sinh năm 99),vẹt nấu mì(sinh năm 98),mile (sinh năm 97)
hóa ra em vẫn chưa nhận ra em đang là nhân vật bị ném đá tiêu biểu à =))

Miles Edgeworth

Thành viên lâu năm
Mình chả bao giờ bị ném gạch vì mình là người tích gạch nhiều nhất,ai ném 1 viên là mình ném lại cả tấn :-<.Với cả ném là ném mem mới chứ hạng già đời như mình ai ném chi :)).

hóa ra em vẫn chưa nhận ra em đang là nhân vật bị ném đá tiêu biểu à =))
em tưởng là bị ném gạch chứ:b-d[1]:

---------- Post added at 11:07 PM ---------- Previous post was at 11:05 PM ----------

mà công nhận ,mọi người hết gạch ném hentai rồi ,sao ném chỉ một muc tiêu(là em),ném thêm hentai với miles cho đủ bộ,chứ có mình em thì khô lắm anh ạ:em17:

BubbleHead

Nấm bình thường
em tưởng là bị ném gạch chứ:b-d[1]:

---------- Post added at 11:07 PM ---------- Previous post was at 11:05 PM ----------

mà công nhận ,hết gạch ném hentai rồi ,sao ném chỉ một muc tiêu,ném thêm hentai với miles cho đủ bộ:em17:
a nói thật là a k hiểu e nói cái j :| iq của e nó dưới con số 1 hay sao đúng k =/

BubbleHead

Nấm bình thường
ê mọi ng bh ai công nhận 3DS iq = 1 thì cứ dưới post viết chữ : "BAM" nhé.Thanks

lol e có thể k nhận ra chứ mọi nói đến câu đấy mọi ng hơi khinh e r đấy =)

boytoof198

Pokemon Master
à 3DS ạ, em nên dùng một nick khác, chứ handheld mới của Nin có tội tình j mà cứ bị lôi tên ra chửi mãi như thế này nhỉ :sorry[1]:
BAM

NintendoDS

Nấm nhỏ
BAM BAM BAM BAM BAM BAM BAM BAM BAM :myemo0111:
_ Tội nghiệp em nhưng nói thẳng ra là em nói chuyện cứ như đọc thoại nội tâm ấy :)) , anh chả hiểu cl gì luôn :bleh[1]:

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN