Thắc mắc chung về ROM INFO, Request game, Link die.....

Cửa hàng game Nintendo nShop

buta_buta

Nấm bình thường
cho hỏi mấy game okami, kingdom heart khi nào ra bản eng vậy?
Okamiden sẽ ra tầm tháng 3/2011, chưa báo ngày chính thức. Kingdom Hearts Re-codes ra vào 11/1 (US), 14/1 (EU).

EZflash thì hỏi nhầm topic rồi, bạn sang box flashcard hỏi dễ đc trả lời hơn. Tớ chỉ biết nó chơi đc GBA thôi chứ chưa thấy nhắc đến cheat cho GBA :-s.

Cho em hỏi có link game: Deltora quest không ạ? Bản Eng càng tốt. Em xin cảm ơn trước. Đang thèm chơi game này
Nếu có cho em xin luôn link game: Tenkaichi * Sengoku Lovers DS và SIGNAL . Thank you so much

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Cho em hỏi có link game: Deltora quest không ạ? Bản Eng càng tốt. Em xin cảm ơn trước. Đang thèm chơi game này
Nếu có cho em xin luôn link game: Tenkaichi * Sengoku Lovers DS và SIGNAL . Thank you so much
Game bạn request đa số là tiếng JP, game Deltora ko hề có kế hoạch ra bản US nên mình đành chịu, trans cũng ko có luôn ><

Chào cả nhà...
Số là ghiền game FieldRunners quá đi nhưng tìm hoài mà không thấy game "ấy ấy" để chép vô thẻ nhớ chơi, hehe.
Em chắc chắn là có FieldRunners cho DS vì thấy nó hiện diện ở Nintendo Shop, keke

Nhờ cao thủ giúp đỡ... Xin cảm ơn :D

dark_pearl

Super Moderators
Thành viên BQT
Chào cả nhà...
Số là ghiền game FieldRunners quá đi nhưng tìm hoài mà không thấy game "ấy ấy" để chép vô thẻ nhớ chơi, hehe.
Em chắc chắn là có FieldRunners cho DS vì thấy nó hiện diện ở Nintendo Shop, keke

Nhờ cao thủ giúp đỡ... Xin cảm ơn :D
Game đó là DSi Ware bạn ah, bạn chỉ có thể down qua shop channel bằng point trên chính máy DSi của bạn, chứ copy và share máy khác ko được. Do DSi Ware game chưa hack dc.

Một tin đồn là mình nghe có 1 nhóm đang hack DSi Ware game, nên từ giờ tới lúc đó bạn hãy kiên nhẫn nhé ^^

Em xin cảm ơn rất nhiều ạ. Cái game Deltora quest ko có bản Eng sao T^T ? Thế có hướng dẫn ko ạ, bằng tiếng anh cũng được. Em đây muốn chơi lắm nhưng mà một chữ tiếng nhật bẻ đôi cũng ko biết T^T
Nếu được cho em xin luôn link:
Kurayami no Hate de Kimi o Matsu,
Dear Girl: Stories Hibiki - Hibiki Tokkun Daisakusen,
Kuroshitsuji,
Các bản game Tales (Tales of Innocence,....) Eng
Chân thành cảm ơn

Do dạo này trang romulation.net không down dc nữa . Nên mọi người có trang nào down rom ds tốc độ ổn định thì giới thiệu cho mình với :em26: ( web có cả hình ảnh minh họa luôn thì tốt quá ) ^^

buta_buta

Nấm bình thường
Em xin cảm ơn rất nhiều ạ. Cái game Deltora quest ko có bản Eng sao T^T ? Thế có hướng dẫn ko ạ, bằng tiếng anh cũng được. Em đây muốn chơi lắm nhưng mà một chữ tiếng nhật bẻ đôi cũng ko biết T^T
Nếu được cho em xin luôn link:
Kurayami no Hate de Kimi o Matsu,
Dear Girl: Stories Hibiki - Hibiki Tokkun Daisakusen,
Kuroshitsuji,
Các bản game Tales (Tales of Innocence,....) Eng
Chân thành cảm ơn
Tales of Innocence trans 99%, mình đã chơi, hoàn toàn không thấy chữ tiếng Nhật nào :">.
Patched by dark_pearl: MediaFire
Pass: NintendoVN

Những game còn lại thì không có Eng lẫn patch. Ngó cái Kuroshitsuji muốn chơi quá ;____;.
Kurayami no Hate de Kimi o Matsu, link freakshare
Kuroshitsuji
Dear Girl, link freakshare
Nhân tiện hỏi luôn, bạn Takuya có phải fangơ hông? :))

Do dạo này trang romulation.net không down dc nữa . Nên mọi người có trang nào down rom ds tốc độ ổn định thì giới thiệu cho mình với :em26: ( web có cả hình ảnh minh họa luôn thì tốt quá ) ^^
Thường tớ thấy Nintendovn là khá nhanh và có cả patch, dễ hỏi han :">.
Ngoài ra tớ thừơng down ở http://www.naspev.com/http://www.emuparadise.org/

Tales of Innocence trans 99%, mình đã chơi, hoàn toàn không thấy chữ tiếng Nhật nào :">.
Patched by dark_pearl: MediaFire
Pass: NintendoVN

Những game còn lại thì không có Eng lẫn patch. Ngó cái Kuroshitsuji muốn chơi quá ;____;.
Kurayami no Hate de Kimi o Matsu, link freakshare
Kuroshitsuji
Dear Girl, link freakshare
Nhân tiện hỏi luôn, bạn Takuya có phải fangơ hông? :))

Thường tớ thấy Nintendovn là khá nhanh và có cả patch, dễ hỏi han :">.
Ngoài ra tớ thừơng down ở http://www.naspev.com/http://www.emuparadise.org/
Xin cảm ơn dark_pearl và buta_buta rất nhìu :em26:
Vâng, em là fangirl đấy ạ :em28:

phong1995

Nấm nhỏ
dùng R4 III xài WAIO và Ysmenu
AP của trò này vui lắm , chơi một hồi đang zui thì story ko có thêm nhiệm vụ mới nữa. Lần đầu chơi thì được 20% rồi đơ, chơi lại thì mới có 14% đã đơ , bây giờ thì đơ lúc 7%^:)^^:)^^:)^
vời lại single+multi game chơi cũng ko được ( cho host chứ ko cho join^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^)

Bình luận bằng Facebook

Pokémon Center

Pokémon Center Việt Nam

Cộng đồng Facebook của NintendoVN